Hạng B2
29/11/08
342
20
18
+ Cảm nhận của 1 người xài cảm biến lùi Tung Của hơn 1 năm:
*** Nếu đủ lúa gắn cả 2 thì quá tốt.Còn không em nghĩ chỉ cần cảm biến lùi là ok ,bảo đảm ngon,bổ,rẻ.Em đã gắn cái này được 1 năm rồi,xài rất ok,giúp rất nhiều cho mình khi ze xe.Chỉ cần lắp đồ An Dương Vương là được rồi ạ!

Hạng B2
25/5/07
341
1
0
dangthe nói:
*** Nếu đủ lúa gắn cả 2 thì quá tốt.Còn không em nghĩ chỉ cần cảm biến lùi là ok ,bảo đảm ngon,bổ,rẻ.Em đã gắn cái này được 1 năm rồi,xài rất ok,giúp rất nhiều cho mình khi ze xe.Chỉ cần lắp đồ An Dương Vương là được rồi ạ!

sắp tới chắc em phải gắng cho cái xe của mợ nhà em, các bác chỉ giúp em nơi lắp 2 cái này, và giá cả thế nào? em ở SG. thks các bác!

dangthe nói:

hdung nói:
sắp tới chắc em phải gắng cho cái xe của mợ nhà em, các bác chỉ giúp em nơi lắp 2 cái này, và giá cả thế nào? em ở SG. thks các bác!

Bác có thể ghé thăm e, bên e chuyên về món này, đảm bảo bác hài lòng, bác dangthe cũng đã từng dẫn vợ 2 đến thăm e.

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/4/09
1.030
22
0
35
có đủ xiền gắn cả 2 đi bác. vừa kêu bíp bíp vừa thấy hình luôn, vì nhiều khi có cái cọc sắt nhỏ cảm biến không thấy được mà nó cứa vào mông vợ hai thì đau lòng lắm. Bác ra ADV mà gắn tội gì vào hãng cho nó chém hả Bác.

tình hình là dạo này có loại 6 mắt , 4 mắt sau và 2 mắt trước , giá ko cao hơn bao nhiêu,tại sao anh em ko chơi luôn ta? như em mới ráp loại 4 mắt ,giờ muốn quang ra chơi 6 mắt thì cãm thấy hơi phí của . ko biết anh em mang ra thợ thì thế nào chứ em tự ráp ,em thấy có những cái bực mình sau ( chủ yếu nằm ở cục trung tâm , nối 4 mắt cãm biến và nối với lcd)

1 - lâu lâu lcd chỉ có đèn ko hiển thị
2 -lâu lâu có 1 mắt báo sai ( mặc dù đàng sau ko có gì ở đàng sau mà nó hay báo 0.75m ,1 mặt thôi)

như vậy muốn xử lý những khó chịu này , anh em nên làm 1 cái pát sắt , ko thì ít nhất cũng lấy dây rút cố định thật chặt hộp này , sau khi ắp thì nên lấy bang keo cột kín mấy cái socket của 4 mắt và của lcd gắn lên hộp , vì bệnh của nó là đi đường sóc nó hay lõng mấy cái này ra , đâm ra làm việc ko chính xác

còn về camera , anh em mua về nên tháo bung ra , thay cái kính bên ngoài bằng kính chống chói ,sau ráp lại ( lấy keo AB ron lại để nước ko vô) lợi hại => ban đêm dze trên fố ko bị choá sáng bởi đèn xe pha của xe khác!

thân ái!

Hạng B2
30/8/08
170
3
18
44
HCM City
Mình không rõ chiếc Jolie có lắp được Camera lùi không? Địa chỉ lắp ở đâu? Mình ở Sài Gòn. Vì mới biết lái nên đôi khi lùi cũng không mấy tự tin

Hạng D
8/5/09
1.258
2.076
113
Em gắn camera hồng ngọai TQ 1T2 ở Trần Bình Trọng xài rất tốt, kg vấn đề gì

Hạng D
27/4/09
1.030
22
0
35
@ducle: Jolie bác lắp ở chỗ biển số là OK, thấy luôn đuôi xe trong hình dễ ước lượng khỏang cách