11/6/11
156
928
93
Thủ súng lục hơi bắn đạn bi duoc ko mấy bác? Thấy trên mạng co bán tầm 5tr. Chứ thủ xẻng mà mình già yếu thi cũng bó tay à

Hạng C
27/7/14
533
983
93
Thủ súng lục hơi bắn đạn bi duoc ko mấy bác? Thấy trên mạng co bán tầm 5tr. Chứ thủ xẻng mà mình già yếu thi cũng bó tay à

Mấy cây đó bắn gãi ngứa nó , chưa kể gặp CA xét xe bác ăn cho hết :)

Lời khuyên chân thành để chai xịt côn trùng hay chai sơn (Hay chai xịt chữa cháy sẵn trên xe) , đụng chuyện xịt vào mặt nó , xong thì tẩu vi thượng sách , hoặc cho nó vài chiêu trong lúc nó ko thấy gì rồi tẩu ! :3dcuoi:

Hạng D
7/4/14
1.349
1.891
113
Mấy cây đó bắn gãi ngứa nó , chưa kể gặp CA xét xe bác ăn cho hết :)

Lời khuyên chân thành để chai xịt côn trùng hay chai sơn (Hay chai xịt chữa cháy sẵn trên xe) , đụng chuyện xịt vào mặt nó , xong thì tẩu vi thượng sách , hoặc cho nó vài chiêu trong lúc nó ko thấy gì rồi tẩu ! :3dcuoi:
Nhớ canh hướng gió trc khi xịt nhé bác kẻo dính hồi mã thương :)

Hạng B2
8/6/15
103
277
63
46
Đọc bài các bác viết mà em cười đau bụng, làm em nhớ lại năm 2011, đi dạy về ngang hồ đá trong làng Đại học, mới có 4:30 chiều mà bị 2 thằng chặn lại "anh em mình mới nhậu về mà hết tiền uống cafe, cho xin một chăm uống cafe đi đại ca"... Đại ca vừa móc 1 chăm ra cho vừa vui trong lòng vì nó ko xin 5 chăm, ha ha ha, em post lại bài ngày xưa hầu các bác:

Không thể tưởng tượng được, đi dạy về mà lại bị trấn lột, vừa qua khỏi hồ Đá, gần trường luôn mới đau, hai thằng đi xe máy trấn lột một thằng đi xe hơi, càng đau, lẽ nào cái thị xã Dĩ An không có cách nào làm tốt công tác an ninh trật tự? Giáo viên bị như vậy, sinh viên thì sao? Hụt hẫng, bức xúc, rồi tự bứt nút áo! Trời đất ơi!

Hôm nay đi dạy Dĩ An
Bị hai thằng khốn chặn ngang xe mình
Lẽ nào tông nó cái ình?
Lỡ đâu nó chết thúi ình thì sao?
Thế là phải móc hầu bao:
Giúp hai thằng khốn mua rau, mua gà
Nhậu xong nó lại ngà ngà
Lại ra hồ Đá kiếm gà, kiếm rau...

Tập Lái
17/12/16
45
42
18
34
Bố em luôn dặn em rất kỹ, vũ khí nó sẽ khiến một người điềm đạm, hiền lành trở nên hung dữ và mất kiểm soát, vì tâm lý khi đó mình đang nghĩ mình có hàng trong tay sợ thằng nào nữa, thế là nhiều chuyện không hay xảy ra.
Tiêu chí khi ra đường của em là chạy xe điềm đạm, nhìn trước ngó sau, ko dùng kèn, va chạm ko cự lộn, nhẹ thì xin lỗi hỏi han rồi đi, nặng quá thì cứ từ từ ko chửi nhau, chửi nhau chả được gì lại còn sinh chuyện.
Còn gặp các bố chí phèo thì mình làm lơ, kệ *ẹ nó, em cho là các bác sắm cây hàng, mở cửa xuống phang nó, xui xui nó bị HIV nó cào cho phát thì năm sau ngắm gà khỏa thân. Chả việc gì lôi thôi với người ko còn gì để mất các bác ơi.
Ủng hộ tinh thần của bác này. Rất văn minh

Bác nào thích xài đồ chơi thì cũng cẩn thận, không kẻo bị "gậy ông đập lưng ông" như trường hợp này à (lấy đồ chơi chưa kịp xử đối phương, đã bị đội phương giật mất và đập cho mấy phát):
https://www.youtube.com/watch?v=lvxZWDUBMXw
Vụ này mới nhè nhẹ thôi đó
eo cũng thấy trên báo. Ông oto quê xệ dễ sợ. Đánh k lại sau lại móc đt ra k biết gọi ai ải ài ai

Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.787
113
Em bị 1 lần do xe máy tạt đầu quẹt nhẹ và sau đó anh hùng rơm vỗ nắp capo rồi đến bên cửa tài đập kính văng tục...e bình tĩnh ko nói 1 lời từ từ lấy cây xẻn kiểu Mỹ ra vặn tới vặn lui thế là đại ca ấy biến mất lúc nào ko hay. Các bác chơi cây xẻn này xếp rất gọn nằm trong hộp tì tay và rất hợp pháp.
View attachment 643551
Lên phường chưa bác?

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Thấy các bác tham gia sôi nổi quá,
Gom tấm hình góp với các bác.
Cảm giác khi chí phèo chặn đầu xe, cách xử lý???