Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té
RE: Cảm gíac sau 4 tháng làm chồng em Innova

Nói gì thì nói tầm tiền đó thì hiện nay Innova là lựa chọn số 1 rồi [8D].

Hạng B2
19/7/06
115
0
0

vỏ xe mỏng dính, cái nắp bình xăng em chỉ đổ xăng vài lần thế mà đã thấy nó có vết lõm ở chỗ mình hay ấn tay vào để đóng nắp, nhưng chắc nó đúng là nằm trong dự án toàn cầu vì em thấy ở châu Mỹ vd như Brazil hay argentina thì nó chính là cái Hilux 4WD, còn ở Sing và Thai chính nó là FORTUNER

Hạng B2
26/10/05
401
3
16
www.otosaigon.com

Trích đoạn: toshiba
...chân côn quá cao và nặng, xe của em phải đệm thêm tận 3 miếng thảm ở dưới nhưng thấy vẫn không ổn, em thấy lái vios còn sướng hơn lái em này...

bàn chân của bác ngắn ạ... em lại thấy nó hơi thấp... hehhe... chỉnh ghế kiểu lào cũng thấy hụt... hay tại cẳng chưn ngắn nhẩy ? đùa bác tẹo.... vị trí cho tài của Inno cực dở... nhờ các bác cho lời khuyên ạ

Hạng B2
30/1/06
436
17
18
SÀI GÒN
www.facebook.com

vỏ xe mỏng dính, cái nắp bình xăng em chỉ đổ xăng vài lần thế mà đã thấy nó có vết lõm ở chỗ mình hay ấn tay vào để đóng nắp, nhưng chắc nó đúng là nằm trong dự án toàn cầu vì em thấy ở châu Mỹ vd như Brazil hay argentina thì nó chính là cái Hilux 4WD, còn ở Sing và Thai chính nó là FORTUNER
ở Thailand Innova chính là...................... innova , không có thay đổi tên gì hết :D:D:D

Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site

Pickup = Hilux

Minivan = Innova

SUV = Fortuner

Cả 3 loại này đều chung gầm xe và động cơ có thể lắp lẫn.

Các bác cứ tìm với từ IMV là ra ngay mà.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
27/12/04
380
1
18

Hiện nay ở VN xét chất lượng/giá thì Toyota đã xếp hạng bét chưa các bác?

Hạng B2
28/1/06
361
1
16
53
Hanoi

Vios còn có tự động cả lên lẫn xuống kính mà, sao Innova lại khác thế à các bác?

Hạng B2
29/3/05
108
0
16

Em thì mới chạy Inn được hơn 1 tháng thôi. Cảm nhận ban đầu là ổn so với các lựa chọn xe 7 chỗ ở VN hiện nay, máy móc êm ái, gẫm cao nên đường hơi xấu cũng không vấn đề. Có điều nội thất rẻ tiền vì nhiều nhựa quá, cần số như xe Ifa, bước số chưa chuẩn vì em chạy số 2 nhiều lúc thấy hơi yếu. Nhưng nói chung là ở thời điểm này là lựa chọn tốt nhất rồi. Nếu các Bác nào không nhị được thì phải cưới em nõ thôi.

Hạng B2
19/7/06
115
0
0

xe của em cũng chẳng nhở nhiều người, nhưng vì tầm tiền đó không biết mua xe nào nên mua innova, mua viút thì hơi nhỏ còn mua altis thì lại đắt quá, em thì vẫn thích xe sedan hơn, em toàn đi một mình thôi thấy nó tốn xăng quá, đổ 500k tiền xăng đi được có 350km nó đã báo số km còn lại là 1km,

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

xe của em cũng chẳng nhở nhiều người, nhưng vì tầm tiền đó không biết mua xe nào nên mua innova, mua viút thì hơi nhỏ còn mua altis thì lại đắt quá, em thì vẫn thích xe sedan hơn, em toàn đi một mình thôi thấy nó tốn xăng quá, đổ 500k tiền xăng đi được có 350km nó đã báo số km còn lại là 1km,

Em nghĩ xăng tốn tí ko quan trọng lắm bác ạ...
Nhưng mà nếu bác hay đi 1 mình thì nên chọn Sedan, không nên tự mình tạo ra cho mình cái khó chịu...