Tập Lái
22/11/13
4
16
3
Trên OS có Bác đã cảnh báo về việc cấm đi thẳng từ Lương Định Của qua Ng.Thi.Định, nay e xin lập thớt này để cảnh báo thêm các Bác là cấm luôn chiều ngược lại. Tối nay em V.Tàu về SG lúc đó tầm 9h15, do em quá mệt và thiếu tập trung, cộng với phần chủ quan theo thói quen do lúc đi em đã né được, không ngờ lúc về em bị dính "chưởng". Các Bác chú ý nhé, ở chiều em đi bắt buộc quẹo phải từ Ng.Th.Định ra Mai Chí Thọ.:3dgoidien:

Hạng D
26/9/07
1.595
477
83
TP. HCM
Hướng NDT ra NTĐ có nhiều băng rôn cảnh báo là " Cấm 4B Không được đi thắng về hướng LĐC "... Chắc do bác chủ quá chủ quan thôi ...

Hạng D
13/12/10
4.627
11.706
113
Trên OS có Bác đã cảnh báo về việc cấm đi thẳng từ Lương Định Của qua Ng.Thi.Định, nay e xin lập thớt này để cảnh báo thêm các Bác là cấm luôn chiều ngược lại. Tối nay em V.Tàu về SG lúc đó tầm 9h15, do em quá mệt và thiếu tập trung, cộng với phần chủ quan theo thói quen do lúc đi em đã né được, không ngờ lúc về em bị dính "chưởng". Các Bác chú ý nhé, ở chiều em đi bắt buộc quẹo phải từ Ng.Th.Định ra Mai Chí Thọ.:3dgoidien:

đây nè lâu rồi:
http://www.otosaigon.com/threads/cam-xe-4b-chay-thang-va-re-trai.8604166/

Hạng D
30/9/10
1.166
339
83
Chỗ này bây giờ là điểm đen giao thông kẹt xe , xxx thì không lo hướng dẫn chỉ chăm chăm kiếm bánh mì .

Hạng D
16/11/12
1.052
574
113
Em mới wa đoan này lần đầu, từ trên đường NTD đã căng băng rốn cấm, đến ngã tư có tiếp biển báo và băng rôn lớn. Để ý chút thì khó dính lắm.

Hạng B2
3/3/13
183
133
43
Đoạn MCT - LĐC có bảng cấm oto rẽ trái,các bác cẩn thận,lò bánh mỳ được xxx đặt thường xuyên ở đây nhe.
Cấm luôn ôtô đi thẳng va rẽ trái từ Ng.Thị Định qua Lương Định Của, ngay ngã tư Mai Chí Thọ
Khi đèn đi thẳng và rẽ phải đỏ thì đèn rẽ trái sẽ xanh.sẵn các bác cho em hỏi lỗi rẽ trái đó bao nhiêu vậy?

• Like
Reactions: conglythoinay
Hạng B1
3/9/13
57
11
8
49
Em mới về chiều nay, cứ nghĩ là cấm đi thẳng mà mình cần rẽ trái về hầm TT và theo thói quen các lần trước nên dính chưởng 5 ổ. Chỉ một lúc mà có rất nhiều bác cũng dính chưởng ahh, haiizzz

Hạng B2
23/7/14
148
85
28
có bác nào biết tình hình di chuyển tại khu vục này có gì thay đổi kg hay vẫn cấm đi từ LĐC sang NTĐ tại ngã tư MCT, em có chuyện cần qua khu vực này vào cuối tuần này. Tks các bác.