Hạng D
30/4/14
1.139
16.578
113
Dã tùy KS bác ạ!

Cố 90% ngủ yên tâm rồi bác!
Còn Ks 5 sao 1 số em theo đủ 10 B 100%. :)

Em từng làm tiền trạm ông Big Boss (Chủ tịch cty em bên Mỹ, ổng đang nhiệm kì Chủ tịch phòng Thương Mại Hoa Kỳ nữa), nên bắt em tiền trạm kĩ lắm: phòng President, kế bên có 1 phòng của 2 ông cận vệ có cửa thông...tầng tầng dưới bao quanh là phòng ban GD & nv cty, thuê vệ sĩ VN 4 ông trực cầu thang & theo 24/7...

Mỗi sáng em chọn ổng ngồi 1 trong 6 con xe, trong xe có tài xế kế cận vệ, em kế ổng, còn 1 ông cận vệ đi xe sau với 2 vệ sĩ VN, 2 vệ sĩ còn lại đi xe trước, 1 xe cứu thương, rồi thuê 4 anh bồ câu mở lối...

Ổng sang 3 ngày, em chuẩn bị 9 tháng, khổ thân, đưa ổng ra tận chuyên cơ bay về, là em hết hồi hộp...
Lần 2 ổng qua, em rành rồi, chuẩn bị 3 tháng...
Lần 3 năm ngoái ổng qua, em không cần chuẩn bị, vì em nghỉ việc snag cty mới rồi...hahaha... :3dquaytay::3dquaytay::3dquaytay:
Lần 3 bác không cần vì bác đã thành Big Boss và có người làm thay những việc bác đã từng làm, bác chỉ cần kiểm tra lại :D:p

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Dã tùy KS bác ạ!

Em từng làm tiền trạm ông Big Boss (Chủ tịch cty em bên Mỹ, ổng đang nhiệm kì Chủ tịch phòng Thương Mại Hoa Kỳ nữa), nên bắt em tiền trạm kĩ lắm: phòng President, kế bên có 1 phòng của 2 ông cận vệ có cửa thông...tầng tầng dưới bao quanh là phòng ban GD & nv cty, thuê vệ sĩ VN 4 ông trực cầu thang & theo 24/7...

Mỗi sáng em chọn ổng ngồi 1 trong 6 con xe, trong xe có tài xế kế cận vệ, em kế ổng, còn 1 ông cận vệ đi xe sau với 2 vệ sĩ VN, 2 vệ sĩ còn lại đi xe trước, 1 xe cứu thương, rồi thuê 4 anh bồ câu mở lối...

Ổng sang 3 ngày, em chuẩn bị 9 tháng, khổ thân, đưa ổng ra tận chuyên cơ bay về, là em hết hồi hộp...
Lần 3 năm ngoái ổng qua, em không cần chuẩn bị, vì em nghỉ việc snag cty mới rồi...hahaha... :3dquaytay::3dquaytay::3dquaytay:
Bác làm việc thế chắc cũng áp lực nhiều nhưng khá thú vị nhỉ! Thế qua cty mới có tiền trạm nữa k? Hay cho thằng lính nó tiền trạm cho bác?:3dcuoi:

• Like
Tập Lái
25/4/16
6
5
3
37
greelux.vn
cảm ơn bác chủ đã chia sẻ ... ngoài ra khách sạn cũng là nơi diễn ra các đợt đập đá, hút chít và thậm chí là chơi thuốc quá đô rồi ngủm luôn, hoặc các cặp vào đó chọn nơi " nguyện ko sinh cùng tháng cùng ngày nhưng chết cùng giờ cùng chỗ".Thật khủng khiếp.!Chắc đi khách sạn nghỉ mà gặp mấy trường hợp này em chít mất.

• Like
Hạng C
12/4/13
746
602
93
42
Thật khủng khiếp.!Chắc đi khách sạn nghỉ mà gặp mấy trường hợp này em chít mất.

có sao đâu bác... giờ vào nằm 1 giường trong bệnh viện có biết bao người đã chết trên đó mà bà con vẫn nằm đấy thôi.

Bác chủ thớt cũng ko kiêng kị gì dzụ này... nếu có thì em chắc chắn là bác ấy cũng đã có các checklist tương ứng :D

• Like
Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
Dã tùy KS bác ạ!

Em nghe như phim, hay nhỉ.

Lần sau có sếp thế, qua đây chuẩn bị đầy đủ, xong khi di duyển cho ổng đi xe máy, đảm bảo không ai phát hiện ra ổng và hông chừng ổng thích nữa ah.

• Like
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Lần 3 bác không cần vì bác đã thành Big Boss và có người làm thay những việc bác đã từng làm, bác chỉ cần kiểm tra lại :D:p
Bác thật là tinh tế! :3dnhacnon:
Em hẻm làm các việc trên từ 2009... :)

Bác làm việc thế chắc cũng áp lực nhiều nhưng khá thú vị nhỉ! Thế qua cty mới có tiền trạm nữa k? Hay cho thằng lính nó tiền trạm cho bác?:3dcuoi:
Dạ dạy lính làm bác ạ!
Trở thành cullier Director rùi ạ! :3dcuoigif:

vào tới khách sạn nói nhỏ với lễ tân. Hồi nẫy anh quên mua, cho anh 1 hộp ok
Bác thật vui tính! :D

cảm ơn bác chủ đã chia sẻ ... ngoài ra khách sạn cũng là nơi diễn ra các đợt đập đá, hút chít và thậm chí là chơi thuốc quá đô rồi ngủm luôn, hoặc các cặp vào đó chọn nơi " nguyện ko sinh cùng tháng cùng ngày nhưng chết cùng giờ cùng chỗ".Thật khủng khiếp.!Chắc đi khách sạn nghỉ mà gặp mấy trường hợp này em chít mất.

Riết bác thành chuyên nghiệp & hẻm ngán mấy vụ muỗi đó ! :)

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
có sao đâu bác... giờ vào nằm 1 giường trong bệnh viện có biết bao người đã chết trên đó mà bà con vẫn nằm đấy thôi.

Bác chủ thớt cũng ko kiêng kị gì dzụ này... nếu có thì em chắc chắn là bác ấy cũng đã có các checklist tương ứng :D

Chuẩn bác!
Mình sống ngay thẳng, không hại ai, có đi phượt ngủ trong nhà mồ cũng chả ngán, huống chi KS có người từng die hay bị gì trên giường đấy? :D
Nên em chả thèm bỏ vào checklist đấy! :)

Em nghe như phim, hay nhỉ.

Lần sau có sếp thế, qua đây chuẩn bị đầy đủ, xong khi di duyển cho ổng đi xe máy, đảm bảo không ai phát hiện ra ổng và hông chừng ổng thích nữa ah.
Sau vài s ổng lên cơn đau tim chết tốt khi thấy xe 2B đông như quân Nguyên bao vây ổng - cắt đầu - đánh võng - lạng lách...cùng 1 rừng sát thủ bịt mặt kín mít...hahaha... :3dcuoigif::3dcuoigif::3dcuoigif:

ai đi khách sạn mà có quyển cẩm nang này thì tốt quá ạ
Dạ, nên em chịu khó soạn - gõ ra chia sẻ , giúp ai đc thì giúp ạ! :)

• Like
Reactions: Nghiatvt
Hạng C
20/4/14
838
515
93
vào tới khách sạn nói nhỏ với lễ tân. Hồi nẫy anh quên mua, cho anh 1 hộp ok
Em vào ks thì không cần đến 10 bước như bác, chỉ cần 4 buóc ngắn gọn để "lên đỉnh" olympia:
b1: khởi động
b2: vượt chướng ngại vật
b3: tăng tốc
b4: về đích

• Like