Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Lễ này đi có khách sạn là may rồi ở đó mà đòi hỏi, lựa chọn
các đièu bác chủ chia sẻ rất hũu ích

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Hôm 1-5 đi hồ cốc,ở resort sài gòn-hồ cốc, phải nói cái thằng sgtourist làm ăn giờ tệ quá sá luôn. Mang tiếng 4 sao mà cứ như 4 SẠO, hạ tầng cũ kỹ bèo bọt, bãi tắm thấy ghê, phục vụ tào lao, thức ăn thì dỡ ẹc mà giá trên trời. Thề chia tay sgtourist luôn.
Bác nào bị giống mình đi chỗ này không?

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng C
20/4/14
838
515
93
Hôm 1-5 đi hồ cốc,ở resort sài gòn-hồ cốc, phải nói cái thằng sgtourist làm ăn giờ tệ quá sá luôn. Mang tiếng 4 sao mà cứ như 4 SẠO, hạ tầng cũ kỹ bèo bọt, bãi tắm thấy ghê, phục vụ tào lao, thức ăn thì dỡ ẹc mà giá trên trời. Thề chia tay sgtourist luôn.
SGTST chỉ còn cái tiếng, chất lượng xuống lắm, không bằng các resort quản lý bởi các công ty nước ngoài.

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Lễ này đi có khách sạn là may rồi ở đó mà đòi hỏi, lựa chọn
các đièu bác chủ chia sẻ rất hũu ích
Dạ, Lễ em đi du lịch nước ngoài không ạ! Tính ra chỉ hơn VN 1 tí mà vui vẻ, an toàn, không chen lấn.

Còn bt đi du lịch ctac bác áp dụng cẩm nang của em! Thân! :3dnhacnon:

Có 1 giờ thôi ợ, bác giải quyết nhanh thế
Bác í ăn vụng nên 1h gấp gáp...kakaka... :3dcuoi:

làm theo những cách bác chia sẻ em dự là khỏi thuê được KS nào luôn.
Chắc bác thuê ngày Lễ Tết ạ!
Bt em áp dụng nên em mới ghi chép ra chia sẻ lại ạ! Thân! :)

SGTST chỉ còn cái tiếng, chất lượng xuống lắm, không bằng các resort quản lý bởi các công ty nước ngoài.
từ nay trở đi quyết chia tay anh này luôn

Các bác mà ở KS Saigon-Quảng Bình cùng SGTST y chang...kakaka.... :D
Nói chung từ nay cứ thấy thằng resort-Ks nào còn sở hữu mấy đơn vị nhà nước thì cạch đi!!! :3dquaytay::3dquaytay::3dquaytay:

có cẩm nag này của bác vào khách sạn em đỡ lo lắng ạ
Cảm ơn bác!
Thấy chia sẻ ra do kinh nghiệm đi ctac ở nhiều KS Bắc - Trung - Nam lẫn các nước châu Á - Âu - Mỹ...mà các bác bảo mình phi lí & không thực, định delete topic vì các bác thấy không hữu ích để chi cho thừa...

Có bác ủng hộ thấy vui vui để lại....
Thân! :)