Hạng B2
23/6/11
178
133
43
Sài Gòn.
Mình vừa đặt cọc chiếc MT 2.5 , nhưng hẹn tới tháng 7 ,8 mới giao xe , tới đó hết khuyến mãi thì nhận lại cọc . GM VN MUỐN HẠ FORTUNER MÀ MỚI 9/5 ĐÃ CHỐT HỢP ĐỒNG THẾ NÀY THÌ HẠ CÁI NỖI GÌ HẢ
Dạ nam cầu chữ y thấy có chiếc bạc.

Hạng C
24/11/16
617
439
63
Mình vừa đặt cọc chiếc MT 2.5 , nhưng hẹn tới tháng 7 ,8 mới giao xe , tới đó hết khuyến mãi thì nhận lại cọc . GM VN MUỐN HẠ FORTUNER MÀ MỚI 9/5 ĐÃ CHỐT HỢP ĐỒNG THẾ NÀY THÌ HẠ CÁI NỖI GÌ HẢ
Bác dễ tính quá, em là em ko cọc, có xe giao thì lấy, ko thì kiếm xe khác :D

Tập Lái
3/1/16
25
75
13
Mình muốn đặt chiếc 2.8 nhưng sáng nay sale của Chevrolet Phú Mỹ Hưng báo đã hết hàng, phải chờ thêm tháng nữa. Không biết thông tin có chính xác không hay là đại lý thấy bán được hàng nên làm chiêu trò giống các hãng khác? Cảm thấy bực bội...

Hạng C
1/12/11
863
874
93
Mình muốn đặt chiếc 2.8 nhưng sáng nay sale của Chevrolet Phú Mỹ Hưng báo đã hết hàng, phải chờ thêm tháng nữa. Không biết thông tin có chính xác không hay là đại lý thấy bán được hàng nên làm chiêu trò giống các hãng khác? Cảm thấy bực bội...
Hình như hết thiệt bác ơi. Bữa ghé Viet Long thấy ng ta mua bản 2.8 không à.
Thay vì cầm tiền đó chờ 4tuner nhưng cung chỉ mua đc bản thấp nhất thôi, giờ qua đây lấy luôn bản TOP..

Hạng D
28/7/16
1.692
2.428
113
Theo em biết là hết thiệt nha bác

Hạng B2
7/11/05
164
52
28
máy dầu 197 mã lực 2 cầu phê lòi rồi . em lăn tăn mội độ ồn máy và cách âm trong cabin . cụ nào thử rồi thì cho em hỏi liệu có ngon đc như ranger k ? vì e đc chạy ranger 2-3 lân . phải nói máy dầu nhwung cực tiết kiệm và êm , sướng
Em nghe nói Colorado chạy sướng hơn ranger nên em đoán là em này chạy sướng hơn

Hạng C
1/12/11
863
874
93
Nhân tiện cho em hỏi Trail 2.5 có tích hợp Cam De được hông? Cái này EV Ambiente ko làm được do xài Sync1.