Hạng B2
31/5/07
116
0
16
- Về tiêu hao nhiên liệu thì do em test chỉ khoảng 60 km nhưng đổi xe liên tục nên em không đưa đánh giá chính xác được bác. Khi xe về Việt Nam em sẽ test nhiên liệu chi tiết cho các bác tham khảo luôn. Tuy nhiên máy dầu 2.8 và hộp số AT 6 cấp trên Trailblazer cũng đang dùng cho Colorado bán tại Việt Nam theo như qua 6 chiếc Colorado 2.8 AT em từng chạy (thử, ké) :D thì tiêu hao trung bình vào khoảng 7,5-9 lít/100km thôi bác. Nếu GM đưa bản dùng động cơ Diesel Duramax 2.5 lít mới về em nghĩ sẽ tiết kiệm hơn chút nữa.

- Phân khúc SUV 7 chỗ gồm Trailblazer, MU-X, Pajero Sport, Fortuner thì hầu hết đều sử dụng động cơ Diesel. Chỉ riêng Fortuner là có máy Xăng. Em thì vẫn thích SUV và Pickup chạy Diesel, đạp thoải mái không lo xăng cộ :p

Trailblazer có bản 4x4 với 3 chế độ 1 cầu nhanh (2H), 2 cầu nhanh (4H) và 2 cầu chậm 4L tương tự như Colorado thôi bác !
img_2379-jpg.543125
Chiếc này độ ồn của động cơ và độ cách âm so với santafe thế nào bác. Nhất là khi chạy ở tốc độ khoảng 100 km/h trên cao tốc.

Hạng B2
15/9/17
235
236
43
28
Chiếc này độ ồn của động cơ và độ cách âm so với santafe thế nào bác. Nhất là khi chạy ở tốc độ khoảng 100 km/h trên cao tốc.
Pajero sport all new máy xăng đó bác :v

• Like
Reactions: Marine
Hạng B2
31/5/07
116
0
16
Pajero sport all new máy xăng đó bác :v
Vì em đang cân nhắc giữa e này và santafe máy dầu đó bác ơi. Santafe máy dầu thì e test rồi còn e nady e chưa bt thế nào.

Hạng B2
9/3/07
485
382
63
Con này là xe Mỹ 100%, bên Châu Âu bán với thương hiệu Opel là con Opel Moka, tất nhiên ngoại hình và nội thất có khác biệt.
Châu au làm gì có bán con này bác. Opel Mokka là xe nhỏ tương tự con Trax ah

Hạng C
24/11/16
617
439
63
Vì em đang cân nhắc giữa e này và santafe máy dầu đó bác ơi. Santafe máy dầu thì e test rồi còn e nady e chưa bt thế nào.
Phê dầu thì ngon hơn rồi! Chỉ là chật hơn trai thôi!
ai thích mạnh, thích leo đèo lội suối thì lấy trai! Ko thì phê cho sướng :D
Về giữ giá thì Phê hơn nhiều á :p

• Like
Reactions: phihungto95
Hạng C
23/11/14
824
1.204
93
Châu au làm gì có bán con này bác. Opel Mokka là xe nhỏ tương tự con Trax ah
sorry, chắc em còm lộn với box khác :)

Con Trai này dành cho các nước đang phát triển và Úc Đại lợi. Chevy không bán ở châu Âu từ 2013 trừ covente và Camaro.

• Like
Reactions: yeuxemy
Tập Lái
2/8/17
47
88
18
33
máy dầu 197 mã lực 2 cầu phê lòi rồi . em lăn tăn mội độ ồn máy và cách âm trong cabin . cụ nào thử rồi thì cho em hỏi liệu có ngon đc như ranger k ? vì e đc chạy ranger 2-3 lân . phải nói máy dầu nhwung cực tiết kiệm và êm , sướng

• Like
Reactions: phihungto95