Tập Lái
4/5/16
3
0
1
30
Em thấy nhiều anh hùng bàn phím quá! Bác nào đã được lên chạy thử chưa mà phán bừa... MU-X đẹp, MU-X sang mà MU-X nằm trong top 10 xe bán chậm nhất việt nam... Thật không thể tưởng được!

Tập Lái
14/3/17
28
5
3
52
Mình thấy hình thức bên ngoài con Trail này cũng được, bên trong thì phải nhìn thực tế thì mới đánh giá chính xác được. Mình có vào trang web cỉa GM để xem bảng giá, nhưng không có giá con này. Trên đường mình cũng chưa gặp con này bao giờ. Không biết con này có giá bao nhiêu nữa!

Hạng B2
10/11/15
164
145
43
42
Cho cái đánh giá khách quan đi các bác
thuc su 900 tr em phân vân giữa Traiblaze và fontuner 2k16
kho quá

Hạng B2
20/10/14
140
53
28
35
viethouzz.com
Cho cái đánh giá khách quan đi các bác
thuc su 900 tr em phân vân giữa Traiblaze và fontuner 2k16
kho quá
Không phải phân vân đâu quyết chọn xe chevrolet trailblazer 2018 lun đi. Xe người ta chạy chán rùi , khác biệt chút để cảm thấy phấn khích hơn bác ạ :)
bác vô google search : so sánh trailblazer với fortuner . Nó có so sánh thông số kỹ thuật cho bác than khảo á :)

Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
Mình thấy hình thức bên ngoài con Trail này cũng được, bên trong thì phải nhìn thực tế thì mới đánh giá chính xác được. Mình có vào trang web cỉa GM để xem bảng giá, nhưng không có giá con này. Trên đường mình cũng chưa gặp con này bao giờ. Không biết con này có giá bao nhiêu nữa!
Bên trong y chang Colorado bản Highcoutry. Theo mình nội thất không sang cho một chiếc SUV. Tuy nhiên có thể khắc phục = cách tự bọc da.

• Like
Reactions: yeuxemy and si_noca
Hạng B2
15/9/17
235
236
43
28
Em thấy nhiều anh hùng bàn phím quá! Bác nào đã được lên chạy thử chưa mà phán bừa... MU-X đẹp, MU-X sang mà MU-X nằm trong top 10 xe bán chậm nhất việt nam... Thật không thể tưởng được!
Ở thailand nó bán chạy hàng đầu, fortuner chỉ đứng thứ 10 thôi đây bác. Ở úc, indo, philip cũng thế. Ở vn chẳng đáng bao nhiêu đâu