Tập Lái
31/3/16
15
4
3
29
Thật sự bị choáng khi đọc những thông số và trang bị trên xe. Nếu không có chữ Captiva ( và có nhu cầu) em sẽ mua ngay và luôn!
Còn mong đợi gì hơn với một chiếc xe 7chổ được trang bị gần như full option, như một chiếc xe sang? nói về thương hiệu thì Huyndai,Kia liệu có hơn được GM? Vậy mà Sported,Sorento cùng phân khúc vẫn có giá trên 1tỏi, trang bị tương đương.
Theo ý kiến của em ,có lẽ GM đang cố làm lại Captiva, nên trang bị cho em nó cực khủng với cái giá cực rẻ, để Nhà Vua trở về. Nên mua ngay lúc này, vì em đoán rằng, khi Nhà Vua đã trở về, chắn chắc sẽ giá sẽ tăng thôi
Là Sportage bác a

Hạng F
27/6/12
5.023
11.757
113
Mình mới có roda mà giá mua năm ngoái trên 960tr rồi hic
Không so vậy được đâu bác ơi. Trừ khi trang bị khác. Còn không bác phải so giá hiện tại để mua được nó và trừ ra phần khấu hao đã sử dụng.

Hạng D
1/8/13
1.146
1.139
143
Mình mới có roda mà giá mua năm ngoái trên 960tr rồi hic
sao các bác ko ráng chờ thêm vài tháng nữa thôi. đảm bảo xe Captiva ra giấy tờ lăn bánh chưa đầy 900tr! chưa kể chứng minh dc xe lắp ráp >40% LK hàng trong nước tự sx còn giảm nữa .
p/s : mua xe cho bằng a bằng e / để trong nhà cho nó sang nhà chứ thật ra ae có xài mấy đâu mà. đi xa lâu lâu mới dùng. chứ đi làm trong SG có mà điên mới dùng xe hơi. kẹt xe trừ lương, chưa kể bị sếp ghét :D

• Like
Reactions: urlybug and vnpeace