Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Em báo cáo là mới rước em nó sáng nay, và hơi hụt hẫng vì kỳ vọng quá nhiều. Máy 3.2 đề lên thì nổ gầm gầm như PKL thấy cũng máu, vậy mà đạp ga đi thì số 1, số 2 em nó vẫn còn lì quá, máy gào thét nhiều, phải tới khi qua số 3 thì mới êm & mạnh ok.
Cảm giác máy chạy không thích bằng máy dầu của Hyundai Santa Fe.

Tập Lái
28/12/12
5
1
3
dạ, e là newbie, cho e hỏi tí là con này bản 2.2 vs 3.2 về option có khác nhau cái gì ko hay giống nhau hết ạ, tks các bác :)

bác cứ ra đại lý làm cái catalog về tìm hiểu cho đầy đủ, em nói qua là 2.2 chỉ 1 cầu, ko cảm biến trước và 1 số cái nữa ko nhớ, tuy nhiên với cách nhau vài chục triệu bác lăn tăn gì mà ko nhấc 3.2?

• Like
Reactions: cafecacao2112
Hạng B2
30/7/09
306
206
43
Em báo cáo là mới rước em nó sáng nay, và hơi hụt hẫng vì kỳ vọng quá nhiều. Máy 3.2 đề lên thì nổ gầm gầm như PKL thấy cũng máu, vậy mà đạp ga đi thì số 1, số 2 em nó vẫn còn lì quá, máy gào thét nhiều, phải tới khi qua số 3 thì mới êm & mạnh ok.
em thấy nó cố tình sét gào vậy để kéo hàng . thím mua nhầm xe chở hàng thì phải chịu thoai =))

• Like
Reactions: huunhankt
Hạng D
19/4/15
2.203
1.330
113
http://nova4x4.vn/
nova4x4.vn
Em có giải pháp giúp em nó bốc hơn rất nhiều, đạp ga lưng dính ghế, với chi phí cực thấp, bác chơi ko? hihi

Hạng D
14/3/09
1.346
409
83
Phan Thiết
Bác nào ăn chơi tới mức thay cả mâm của WT lun nhưng không lên cản, tời. Bác lên cản, tời thì lại không lên mâm, lốp... :3dcuoi::3dcuoi:

• Like
Reactions: NovaTech.vn