Hạng B1
31/8/08
54
21
8
Đọc xong bài của bác thấy hình như bác có chút ân hận sau khi cưới e nó :D em thắc mắc là sao bác không nói sale cho chạy thử hoặc tìm hiểu thông tin ưu nhược của xe trước khi mua. Với lại hình như bác mua để chạy kinh doanh đám cưới thì sao kg chọn máy xăng vì máy dầu ồn với lại thời gian sau mùi dầu bay vào khoang lái thì cặp nào đi xe yếu chắc say xe lắm ấy
P/s: ý kiến cá nhân e bác chém nhẹ tay :D

SPL
Hạng B2
30/7/13
191
112
43
Hà Nội
www.facebook.com
Vẫn là bản 15 thôi, được sx 16 để bán tận dụng hết đời cũ, lại còn được giá nữa chứ :( Chậm so với Thái mất 1 năm, nghe nói tháng 7 mới ra bản mới, có điều chả biết lắp ráp bị ăn bớt những gì, lắp đồ nào :(

• Like
Reactions: Phước.OS
Hạng B2
4/12/15
250
183
43
30
Hôm tết e có dịp lái con fortuner máy dầu 2015 đi Cần Thơ - Vĩnh Long, xe chạy êm và mọi người trong xe cảm thấy thoải mái lắm, chỉ khi kéo kính xuống thì mới biết mình đang cưỡi con bò mộng châu Phi thôi :)), e cũng ko ngửi thấy mùi dầu bay vào khoang. Chắc xe bác mới nên nó vậy, chúc bác mau quen và yêu em nó nhiều hơn!

Hạng D
15/5/13
1.547
8.965
113
37
chạy côn số rất nhịp nhàng mà chưa dám vô số 5 khi tốc độ dưới 60 vì vòng tua dưới 1500 nó ù ghê lắm.
xe dịch vụ đã cày 78000 km

Hạng B1
2/3/16
68
1.000
83
Đọc xong bài của bác thấy hình như bác có chút ân hận sau khi cưới e nó :D em thắc mắc là sao bác không nói sale cho chạy thử hoặc tìm hiểu thông tin ưu nhược của xe trước khi mua. Với lại hình như bác mua để chạy kinh doanh đám cưới thì sao kg chọn máy xăng vì máy dầu ồn với lại thời gian sau mùi dầu bay vào khoang lái thì cặp nào đi xe yếu chắc say xe lắm ấy
P/s: ý kiến cá nhân e bác chém nhẹ tay :D

Máy dầu kinh tế hơn máy xăng nhiều. Bảo trì thường xuyên thì em thấy chạy cũng êm lắm

• Like
Reactions: phuhung271113
Hạng B2
29/2/16
129
61
28
28
không phải fan toy.nhưng cá nhân thấy fortuner cũng đẹp.ngồi lên bệ vệ.nếu ẻm mà full option như những hãng khác cùng phân khúc.em nghĩ còn bá đạo hơn thời điểm hiện tại

• Like
Reactions: quangtienpham