Hạng B2
11/7/15
131
104
43
33
Hội An
hoianbudgetcarrental.com
chính xác
Ù là bệnh kinh niên dòng xe số MT toy mừa, chịu khó đi tua máy cao xíu chuyển số bớt ù hơn
xác. đã khắc phục chỗ này :3 . K bik có tốn dầu hay hại máy sao thời gian dài k nữa :3
Đọc xong bài của bác thấy hình như bác có chút ân hận sau khi cưới e nó :D em thắc mắc là sao bác không nói sale cho chạy thử hoặc tìm hiểu thông tin ưu nhược của xe trước khi mua. Với lại hình như bác mua để chạy kinh doanh đám cưới thì sao kg chọn máy xăng vì máy dầu ồn với lại thời gian sau mùi dầu bay vào khoang lái thì cặp nào đi xe yếu chắc say xe lắm ấy
P/s: ý kiến cá nhân e bác chém nhẹ tay :D
MÌnh đa am hiểu tất cả nhược điểm của nó sau 1 năm nghiên cứu khắp tận cùng ngõ ngách các forum về fortuner. DUy chỉ có điều chưa chạy thử xe dầu thôi , còn xe xăng chạy rồi. TƯơng đâu 8/10 độ ồn thôi với xe xăng, ai ngờ 5/10 :3.
Haha , xe có đèn Bi Cầu ...tếu tếu. Giờ ni mà dám chơi 1 con hơn tỏi mà là Fortuner thì đúng là 1 quyết định " chiến lược ". Chúc bác chủ vui với em tỷ phú.
Ngày mình lấy xe là Hội An quất 3 chiếc đó bác :3 , 2 ngày tăng thêm 1 xe vì Hội An chỉ kinh doanh với Tây cao to đen hôi, nó thích xe khoang rộng, còn khách sạn resort sài gòn tourist chỉ duyệt loại xe này thôi bác :3
Vẫn là bản 15 thôi, được sx 16 để bán tận dụng hết đời cũ, lại còn được giá nữa chứ :( Chậm so với Thái mất 1 năm, nghe nói tháng 7 mới ra bản mới, có điều chả biết lắp ráp bị ăn bớt những gì, lắp đồ nào :(
Không dưới tỷ 5 đau. Mình nghiên cứu ki vẫn đề này rồi. Cứ lấy Camry đời mới làm thước đo.
Hôm tết e có dịp lái con fortuner máy dầu 2015 đi Cần Thơ - Vĩnh Long, xe chạy êm và mọi người trong xe cảm thấy thoải mái lắm, chỉ khi kéo kính xuống thì mới biết mình đang cưỡi con bò mộng châu Phi thôi :)), e cũng ko ngửi thấy mùi dầu bay vào khoang. Chắc xe bác mới nên nó vậy, chúc bác mau quen và yêu em nó nhiều hơn!
Đúng rồi bác. Ai ngồi sau cũng khen êm hết. Duy chỉ thèn tài ngu ngu bị hưởng hết thôi :3. Và tôi là 1 trong những thèn ngu đó. Chả ai nghĩ tôi là chủ xe mới chết, bùn thay :(
chạy côn số rất nhịp nhàng mà chưa dám vô số 5 khi tốc độ dưới 60 vì vòng tua dưới 1500 nó ù ghê lắm.
xe dịch vụ đã cày 78000 km
chính xác, đã thử rất nhiều lần, ù kinh hãi :( , chỉ dám đi số 4 khi dưới 65km :(
Tài xế chạy xe này ai cũng nghĩ là lái thuê, ko phải chủ xe.:3dchongchong::3dchongchong::3dchongchong:
chính xác, nhờ vậy 5 ngày chạy đầu tiên mới đc bo, chứ ai cũng nghĩ chủ xe, nghĩ mình giàu, đách thèm bo :3

Hạng D
17/6/15
1.967
2.977
113
ôi em vãi bác chạy MT 30-50km/h mà số 4-5 , at còn chưa chạy được số như thế
theo em :
0 - 22 km/h số 1
22-35 km/h số 2
35-45 km/h số 3
45-60 km/h số 4
cò lại thì đi số 5
giữ tua máy tầm 1200 vòng trở lên

Hạng B2
11/7/15
131
104
43
33
Hội An
hoianbudgetcarrental.com
không phải fan toy.nhưng cá nhân thấy fortuner cũng đẹp.ngồi lên bệ vệ.nếu ẻm mà full option như những hãng khác cùng phân khúc.em nghĩ còn bá đạo hơn thời điểm hiện tại
option k quan trọng bằng cái cách âm xe, chỉ cần xe cách âm thiệt tốt. dù công nghệ cù, k có cân bằng điện tử hay dvd, hay chỉnh điện. xe vẫn hút khách. Vì máy dầu toy đã tiết kiệm , khoan xe đã rộng rồi. Chỉ cách âm ngon nữa, thì thương hiệu Toy đều đều móc hầu bao khách. Fortuner thì bệ vệ rồi, ai cũng khen cả, tiếc thay mình k thể lấy màu đen được, k thì oai biết bao :3

• Like
Reactions: vthanh6
Hội ông nội
28/1/13
4.246
18.353
113
Bình Tân
ôi em vãi bác chạy MT 30-50km/h mà số 4-5 , at còn chưa chạy được số như thế
theo em :
0 - 22 km/h số 1
22-35 km/h số 2
35-45 km/h số 3
45-60 km/h số 4
cò lại thì đi số 5
giữ tua máy tầm 1200 vòng trở lên

Tập Lái
23/4/12
44
13
8
E hỏi dại, có bác nào chạy dvu mà xài for xăng ko ợ! Tiện cho e hỏi for xăng 1 cầu tiêu hao nhiêu ??? E chạy cũng điềm đạm lắm, hay đi đường trường!!

Hạng C
5/7/15
750
4.462
93
E hỏi dại, có bác nào chạy dvu mà xài for xăng ko ợ! Tiện cho e hỏi for xăng 1 cầu tiêu hao nhiêu ??? E chạy cũng điềm đạm lắm, hay đi đường trường!!
Hao xăng lắm bác.
Mức của bác bnhiu. Chia sẻ thử có giống với e chạy ko