Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Trước tiên xin chúc mừng Bác đã cưới dc em V2. Vì con này mới, lên chắc phải có bác nào đi khoảng 55-60k cây comments tôi nghĩ chính xác hơn. Nhưng xem qua thấy Option cũng đầy đủ đấy, dáng dấp thì quá ok rồi!
Bên forum kia có ng 1 năm chạy 100k km rùi kìa bác review ầm ầm

• Like
Reactions: tiendung.mqme
Hạng B2
28/3/16
191
174
43
Chúc mừng bác có vợ 2 như ý, bác cứ tận hưởng trong thời gian trăng mật với em nó nhé.
Em cũng đang trăng mật với vợ 2 nên nhìn đâu cũng thấy ổn, chưa chút phàn nàn :))

• Like
Reactions: Siêu Thanh
Hạng D
19/11/15
1.083
3.276
113
Để ý mấy bác đi xe Hàn toàn đánh giá toàn dưới vạn. Rất hiếm thớt chạy mấy chục vạn lên đánh giá =)). Mà có đánh giá thì toàn kiểu pr để bán xe =))
Thật ra K3 thường xe gia đình chạy cũng ít đó bác!

Hạng D
19/11/15
1.083
3.276
113
chúc mừng bác đã có V2 tươi mát. Bác có trang điểm cho em í cái gì không bá?
Em cũng đang dự định rước về đây ạ.
Bác mật thư cho em bit giá bác rước về là bao nhiu nhé.
Xe em vẫn nguyên bác ơi, có thêm được camera hành trình. Tính làm cái đèn cho nó sáng mà chưa đủ lúa.
Giá thì có gì bí mật đâu. Lăn bánh 730, em lấy tháng 11/2015

• Like
Reactions: hibiki
Hạng B2
9/7/13
460
720
93
5000 Km khác lúc mới nhiều chứ bác, bác cứ đi đến 20000 Km sẽ thấy khác hẳn giờ nữa. K3 với M3 cùng vât liệu nội thất nhé các bác, nên không có chuyện vật liệu M3 sang hơn đâu, còn nữa DVD K3 và M3 đều hàng đểu cả, các Opt giống nhan như đúc, cùng một xuất xứ, khác nhau cách trang trí thôi. Bác đổi xe lần 2 là quay sang Toyota và Honda thôi, tiền nào của đấy, càng đi càng thấy chân lý đó đúng, anh Toyota, Honda thì làm vỏ mỏng, cắt Opt lung tung để giảm giá thành, anh Kia, Mazda cũng làm vỏ mỏng nhưng không cắt Opt, bù lại anh đặt tất cả bên thứ 3 làm, giá rẻ, nhìn cũng đẹp, nhưng cơ bản không đạt tiêu chuẩn gốc của hãng, thành ra độ bền vậy đó, hỏng chưa thấy nhưng chất lượng xuống nhanh, càng đi càng chán.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
5/10/15
923
1.041
93
39
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Bác này review chân thật này, có sao nói vậy, thấy chê chỗ cách âm mà công nhận thằng morning nhập mâm nó cũng to, lốp cũng mỏng mà cùng một đoạn đường thấy chiếc morning nhập nó êm hơn hẳn con city em lúc đường xấu, đường mịn thì như nhau