Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Xe nhà em số 17 - chạy gần như sau cùng. Sau em là 1 Bác Camry và 2 bác Cap. Bác Cap khóa đuôi. Lần đầu tiên vừa lái vừa nghe bộ đàm lại vừa phải í ới, em hơi nhột chút. Cảm giác không làm chủ được tốc độ và quan sát theo bản năng tự chủ của mình

Em thêm cái này cho khỏi nhàm chán - đọc cảm nghĩ của em các Bác ném mạnh quá thì bỏ bu em luôn

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Bác chụp hình xe em là Bác Lekhuong - Bác này mang số áo 16, thế mà lúc đó lại chạy sau em. Em rất " căng" phải nói là căn như giây đàn vậy đó. Đề nghị 17 tăng tốc độ tối đa nhe - Đường này cho đi 80. Các Bác hiểu cho xe em Cruze LS, bố bảo nó mà vít lên 100km/h trong 7 giây (* Em lẩm bẩm một mình). Em thách Bác nào alo chạy coi. Chị Hai nhà em lúc đó vẫn im re - chạy gần sát lên xe trước chưa được bao lâu thì " alo các bác chú ý - đèn đỏ còn 20 giây phía trước - tách sang land khác tự do để vượt đèn tránh ùn tắc" Lắm chuyện thật em bắt đầu thấy cay rồi đây - nhưng vẫn phải bình tĩnh.

b:z confirmed
Hạng D
24/11/09
1.129
52
48
chiếc màu đen là model gì vậy bác chủ? nhìn đẹp :)

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
b:z nói:
chiếc màu đen là model gì vậy bác chủ? nhìn đẹp :)
Chào Bác - con xe cruze ltz/ Bác có thể vào trong room GM chevrolet thì có nhiều hình ảnh rõ ràng hơn của VCC ( Vietnam cruze club & friend)

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Lần đầu tiên cung đường QL51 từ Long Thành - Bà Rịa với em là xa vô cùng, nhưng cũng là sự trải nghiệm cực kỳ thú vị, khi nhanh, khi chậm, lúc trên 100km/h, lúc ì à 30. Sự hưng phấn bắt đầu thâm nhập cơ thể em - chút lo lắng ban đầu đã mất đi từ lúc nào không hay, mà cảm giác vít ga con "Cruze Loại Sang" như hòa quyện làm một. Sang trái nào, qua mặt nào, chầm chậm nào em V2 của em đều ngoan ngoãn vâng lời, nàng e ấp, nhưng lại mãnh liệt vô cùng.
Alo Alo - báo cáo ban tổ chim, một vài em có nhu cầu nạp nhiên liệu... Sao vậy ta quy định rõ ràng phải cho V2 no say chán chè trước khi lên " giường" mà. Tấp vào lề thôi, điểm danh em nào vi phạm để yêu cầu nộp phạt, gia tăng thùng bia cho tối nay vậy. Và đây là lúc ngồi đếm - bên kia là cây xăng ( Tình huống này sau còn to chuyện nữa các Bác ah). Các Bác lưu ý và ghi nhớ giùm em chỗ nay nhé - là địa điểm cây xăng. Phần kế tiếp em sẽ cho các Bác biết vì sao???

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Báo cáo - đã xong. Đi theo số thứ tự lên đường. Khu đông dân cư, các Bác chú ý nhé - làm chủ tay lái. Thông báo tiếp theo.... xe ta bon bon trên dặm đường.. la la... Alo alo tấp vào lề bên phải, ban tổ chim hội ý nóng, không tranh luận qua bộ đàm, không an toàn.

ơ ơ - Đón đoàn vào địa phận Bình Thuận và tháp tùng đoàn là một trung đoàn xe vespa mà ban tổ chim không thông báo nhỉ. đẹp quá

em chào anh - hello anh

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Sau khi hội ý chớp nhoáng, em tranh thủ " hai tay bóp cổ thằng nhà máy nước", được lệnh của Ban tổ chim tiếp tục lên đường. Bắt đầu vào cung đường hẹp và nguy hiểm do vòng cua liên tục, thi thoảng vài chú bò nghé ọ lang thang qua đường cổ vũ đoàn và rồi sự cố bắt đầu xuất hiện - Xe số 1 có vấn đề Alo, anh ơi xem giùm em cái, xe đang tít mà sao lại nghe bụp bụp... Bác Cap đâu rồi, phi lên dẫn đoàn giùm em. Anh ơi xe em điều hòa không mát, rồi anh hỡi anh ơi...Thông báo nghe vang lên, chưa định hình được lý do vì sao thì em nghe hàng loạt âm thanh có vẻ bồn chồn của mấy bác, nhìn qua kính chiếu hậu em thấy Bác Cap, chuyên gia khóa đuôi đoàn VCC và là người em ghét nhất (chuyên đá đít em mà. Các Bác đừng bà tám nhé, lần sau đi ọp tội em) phi qua em ngon ơ, không một lời gửi gắm. hahaha mừng hết biết. Chị hai nhà em bảo - Bố nó ơi phi theo. em nhẹ nhàng chuyển sang số 2, bật xi nhan trái và tăng ga vọt lên, bám sát không được mất dấu nhé Bố nó" Chị hai em căn dặn.
Em tập trung hết tinh thần lao theo - Xe trước đỏ đít thì xe em đít đỏ, xe trước nhẹ nhàng qua ổ voi, ổ gà thì xe em cũng "kịch" rồi "rầm" phi theo. Âm thanh từ bộ đàm liên tục phát ra" Xe số 12 không thể tiếp tục chạy theo - rồi xe số....". Và cuối cùng thì cả nhà em đều hiểu rằng: Toàn bộ những em nào chơi " trống bỏi" ở cây xăng vừa rồi ( em đã lưu ý ở trên) đều dính đòn hết ( Em dự là ăn vụng nên quên xài Condom). Sau này khi tổng kết đoàn em mới được biết có 2 xe nặng nhất phải xả hết bình xăng - kiểm tra thì toàn là nhớt các bác ah. Có một "chú" phải cẩu về Gara mất đâu khoảng 5chai gì đó ( em chia buồn).

* Em xin phép rửa mắt chút giải lao - Nóng quá

Nhưng nỗi buồn xin để gác lại, chúng ta lại bon bon thôi - Đoàn chia làm 2. Những ai không rành về xe theo bác Cap đi tiếp. Ai rành xe và thuộc ban tổ chim ở lại. Em thì theo lệnh Chị Hai bằng mọi giá không để cho Bác Cap chạy thoát, và rồi mọi khổ luyện của mình cũng đơm hoa kết trái các Bác ah. Mũi kê gà đã xuất hiện, đẹp vô cùng, nhưng............

Status
Không mở trả lời sau này.