Hạng B2
12/11/15
190
156
43
37
e cũng định lấy con này nhưng đang phân vân. anh chị nào có nhiều kinh nghiệm thì chia sẻ giúp em với. độ ồn Civic 2017 thế nào ah? âm thanh nữa?
anh chị nào có kinh nghiệm đi tucson và CRV cho em xin ý kiên luôn ah. em đang phân vân civic 2017, CRV và tucson ( e kết con Civic vì nhìn nó đẹp quá)
CRV cuối vòng đời rồi lấy làm gì bác, đợi bản mới về lấy. Tucson chạy ngon nhưng cũng sắp ra CKD turbo rồi, bác tiếp tục đợi đi. Còn nếu lấy Civic thì bây h là thời điểm tốt về giá nè(cbi tháng cô hồn) bác ko ngại thì quất thôi.

Tập Lái
29/7/17
5
1
1
38
CRV cuối vòng đời rồi lấy làm gì bác, đợi bản mới về lấy. Tucson chạy ngon nhưng cũng sắp ra CKD turbo rồi, bác tiếp tục đợi đi. Còn nếu lấy Civic thì bây h là thời điểm tốt về giá nè(cbi tháng cô hồn) bác ko ngại thì quất thôi.
cảm ơn bác

Tập Lái
10/11/13
5
3
3
beautyplusstore.com
Phần cách âm mình có thể khắc phục thêm nữa ko các bác?
Cảm nhận of em sau 300km: Do tr h chạy con Isuzu máy dầu nên qua ẻm này ngồi êm . Cũng đi dg gồ ghề nhưng k lớn nhiều, chỉ có chạy nhanh qua gờ giảm tốc có vọng phàn nào thôi. Hay tại đi máy dầu ồn quen r thì k bik. :D. Còn turbo con này thì e vừa chạy vừa fai nhìn đồng hồ vì mấy lần toàn lên 100 mà lúc nào k hay luôn.

• Like
Reactions: Manhlongtcit
Tập Lái
31/1/15
46
16
8
34
cái thềm đó cũng hơi khó bác ạ, vì nó dốc nữa nhưng lùi 2,3 lần là quen à.
Cái chỗ đó rộng chừng 3m và dài chừng 6m không bác chủ.
Em thấy nó nhỏ mà bác lùi hay ghê.
Em tính lấy civic gen 9 mà chỗ em cũng hẹp không biết có vô lọt không nữa,đậu dọc thì lòi đuôi chắc vì ngang có 3m,dài 6m.

Hạng B2
12/11/15
190
156
43
37
Cái chỗ đó rộng chừng 3m và dài chừng 6m không bác chủ.
Em thấy nó nhỏ mà bác lùi hay ghê.
Em tính lấy civic gen 9 mà chỗ em cũng hẹp không biết có vô lọt không nữa,đậu dọc thì lòi đuôi chắc vì ngang có 3m,dài 6m.
Dài 6m là quá ok rồi bác, rộng 3m thì lúc bác mở cửa xuống xe để ý chút là đc, gara em lòng rộng 3m nhưng cửa vào có 2m7 dài 5m em để vô tư mà.

• Like
Reactions: bsnhatthanh