Hạng C
27/8/11
628
485
63
Bản đặc biệt đèn đóm full led chán lắm các bác, e ban đầu háo hức full led lắm, lấy xe về đi đêm quốc lộ đúng 1 lần, giờ thì thất vọng hoàn toàn

Ngày xưa chỉ có Halo (Halogen)
Anh từng ao ước có ngày lên xê (xenon)
Nhưng xê rồi cũng chưa phê
Phải lên tới Led may tê tới già
Ai ngờ đèn Led như gà,
Sáng như đom đóm đi đêm dở òm
Lại về năn nỉ vợ già,
Cho thêm kinh phí anh về Halo...

Niềm đam mê luôn bất tận các bác nhỉ, mà nó cũng là đề tài để các nhà sản xuất khai thác triệt để...
"Grass is always green at the other side of the hill".

Chúc các bác ngày mới tốt lành.

Hạng B1
11/2/19
70
439
33
48
Tuan truoc minh qua đại lý An Phú lái thử bản dầu đặc biệt. Phải công nhận xe cách âm rất tốt, mặc dù bản dầu nhưng đáp ứng chân ga tức thời, ko cảm nhận được độ trễ. Ra xa lộ đạp thử lên 100 xe tăng tốc nhanh, vô lăng cực nhẹ, loa nghe tạm được. Vẫn khoái nhất là hộp số 8AT và đá cốp + hud.
Một chiếc xe đáng để mua trong tầm giá 1.4 tỏi. Mình đang đi accord 2017 mà sau khi chạy thử chiếc này lại lăn tăn muốn đổi
Theo mình biết bản đặc biệt không có HUD, bản Premium mới có bác ạ.
Bản đặc biệt không có HUD, chỉnh điện ghế phụ, nhớ ghế, nội thất hai màu.

Hạng D
10/4/07
1.260
44
48
44
S.O.S NT
Xe nào đi đường nhựa rọi ban đêm mà không tối om bác ơi . Pajero nhà em bi-xenon Gặp xe ngược chiều chơi pha là ko thấy đường luôn . Bác bi -Led thì cũng khấm khá hơn tí thôi chứ làm gì có chuyện sáng rõ như ban ngày đâu bác ơi .
Escape cũ e lắp bi xenon đi ổn lăm bác ơi,

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Ngày xưa chỉ có Halo (Halogen)
Anh từng ao ước có ngày lên xê (xenon)
Nhưng xê rồi cũng chưa phê
Phải lên tới Led may tê tới già
Ai ngờ đèn Led như gà,
Sáng như đom đóm đi đêm dở òm
Lại về năn nỉ vợ già,
Cho thêm kinh phí anh về Halo...

Niềm đam mê luôn bất tận các bác nhỉ, mà nó cũng là đề tài để các nhà sản xuất khai thác triệt để...
"Grass is always green at the other side of the hill".

Chúc các bác ngày mới tốt lành.
hồn thơ lai láng láng bác nhỉ hihihi

Hạng B2
19/7/17
406
514
93
Bản đặc biệt đèn đóm full led chán lắm các bác, e ban đầu háo hức full led lắm, lấy xe về đi đêm quốc lộ đúng 1 lần, giờ thì thất vọng hoàn toàn
Hơi lạ nhĩ!
Xe em full led, đi đêm Sài Gòn Châu Đốc, Vũng Tàu, Phan Thiết, Đà Lạt hiếm khi phải mở pha, Cos là đã dư xài. Để hôm nào có dịp đi đêm chụp tấm hình show bác xem. Đèn nguyên bản, không độ chế. Lên cao tốc đoạn nào không có đèn đường bật sang pha thì cứ coi như 100m trước mặt sáng rỏ.

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Hơi lạ nhĩ!
Xe em full led, đi đêm Sài Gòn Châu Đốc, Vũng Tàu, Phan Thiết, Đà Lạt hiếm khi phải mở pha, Cos là đã dư xài. Để hôm nào có dịp đi đêm chụp tấm hình show bác xem. Đèn nguyên bản, không độ chế. Lên cao tốc đoạn nào không có đèn đường bật sang pha thì cứ coi như 100m trước mặt sáng rỏ.
led thì bao sáng luôn rồi bác, santafe 2007 em tính mổ đen thay led có bi nghe nói cũng sáng ghê lắm bác

Hạng D
10/12/14
1.379
4.083
113
Thành phố Hồ Chí Minh
Theo mình biết bản đặc biệt không có HUD, bản Premium mới có bác ạ.
Bản đặc biệt không có HUD, chỉnh điện ghế phụ, nhớ ghế, nội thất hai màu.
Chuẩn rồi bác. Bản mình chạy thử ko có mấy cái bác nói.
Ý mình nói tầm 1.4 tỷ thì mua con premium là đáng tiền.