Hạng B1
1/10/15
56
37
18
54
Thời gian đầu chạy là ngon rồi. Chúc mừng cụ chủ cưới được vợ như ý. Nước nôi đầy đủ thì em nó phục vụ mình ngon trong thời gian bảo hành.

Hạng B1
13/1/17
65
252
53
Ảnh trên web huyndai
Chắc nó là cái camera và cảm biến trước sau, hiển thị vị trí có nguy cơ va chạm trên màn hình trung tâm chứ không phải hệ thống hỗ trợ đỗ xe tự động hoàn toàn như trên Ford Everest Bi Turbo. Em dầu premium 2 tháng rồi mà cũng không biết cái PDW là gì, mà trên website Hyundai nó cũng không giải thích PDW là gì và làm việc như thế nào. Bọn này lập lờ chơi chữ.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
4/6/07
3
0
1
Cụ cho em hỏi, cụ làm thế nào bật được video trên màn hình San 2019 thế ạ? Em cám ơn cụ trước!!!

Tập Lái
4/6/07
3
0
1
Cho em hỏi thêm, khi mình kết nối apple car play với iphone thì có chuyển được youtube từ iphone lên màn hình không cụ? Chứ như huosng dẫn mình chỉ xem được clip mình đã dowd về và copy vào usb thôi thì phải

Hạng B2
12/12/18
192
145
60
E thấy bản xăng đặt biệt có hệ thống hỗ trợ đô xe PDW , nhưng sao ko tìm thấy nút kích hoạt, hỏi tvbh thì cũng ú ớ ko biết
Bản đặc biệt và bản primium có được trang bị hệ thống PDW đó. Mấy bác ở hãng ú ớ bởi chả biết PDW là cái gì. PDW - Parking Distance Warning là hệ thống cảnh báo khoảng cách sử dụng 4 cảm biến trước và 4 cảm biến sau, hệ thống tự kích hoạt khi lùi xe. Bác thấy khi lùi xe trên màn hình hiển thị cảnh báo màu vàng hoặc đỏ ở đầu hoặc đuôi xe tức là hệ thống đang hoạt động rồi đấy.

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Bản đặc biệt và bản primium có được trang bị hệ thống PDW đó. Mấy bác ở hãng ú ớ bởi chả biết PDW là cái gì. PDW - Parking Distance Warning là hệ thống cảnh báo khoảng cách sử dụng 4 cảm biến trước và 4 cảm biến sau, hệ thống tự kích hoạt khi lùi xe. Bác thấy khi lùi xe trên màn hình hiển thị cảnh báo màu vàng hoặc đỏ ở đầu hoặc đuôi xe tức là hệ thống đang hoạt động rồi đấy.
chuẩn kiến thức em học liền nè , cám ơn bác sẽ chia