Tập Lái
11/3/17
7
5
3
38
bác genta cho e hỏi chút . Bác thay lốp 185/55/r15 đi dc bao lâu rồi ? có thấy ảnh hưởng gì ko ? E mới thay dc mấy hôm mà thay xong đi nó trả lái về bên phụ ko hết.Họ chỉnh độ chụm vẫn ko hết. Bác thay xong có chỉnh gì ko ạ ?

• Like
Reactions: genta
Hạng C
18/11/07
752
1.167
93
Vĩnh Long
bác genta cho e hỏi chút . Bác thay lốp 185/55/r15 đi dc bao lâu rồi ? có thấy ảnh hưởng gì ko ? E mới thay dc mấy hôm mà thay xong đi nó trả lái về bên phụ ko hết.Họ chỉnh độ chụm vẫn ko hết. Bác thay xong có chỉnh gì ko ạ ?
E thay đến giờ gần 30.000km vẫn k có gì ạ. Anh bạn e thay lốp đó thì lại bị cạ bánh :(((. Bác qua Hải Triều cho họ xem lại thử xem

Tập Lái
11/3/17
7
5
3
38
e ở ngoài bắc mà . xe bạn bác có cùng đời ko ?sao cung thông số lốp cùng xe lại bị nhỉ ? bác chở full tải chưa ? e đi thay ko có michenin họ bắt đặt e thay luôn bridgestone . ko êm bằng nhưng cũng dc bác à

• Like
Hạng C
18/11/07
752
1.167
93
Vĩnh Long
e ở ngoài bắc mà . xe bạn bác có cùng đời ko ?sao cung thông số lốp cùng xe lại bị nhỉ ? bác chở full tải chưa ? e đi thay ko có michenin họ bắt đặt e thay luôn bridgestone . ko êm bằng nhưng cũng dc bác à
Dạ cùng đời ạ. Nếu mâm zin theo xe thì vẫn ổn nhưng e k hiểu sao xe bạn e lại bị. Hic. E đi full tải rất nhiều. Thậm chí 5 lớn 1 bé nhét vô xe. Nếu k có Mic thì kiếm Toyo nội địa Nhật thay vào thì cũng 8/10 so với Mic ấy ạ

Tập Lái
11/3/17
7
5
3
38
bên autofun.net có bác mới thay bảo phải nâng phuộc sau ko là co viền ngoài.của bác co nâng tý nào ko ?

Hạng B2
27/1/17
133
32
28
37
Hà Tĩnh
Bác chủ cho em hỏi, bác lấy cái này ở đâu vậy, em cũng đang dùng con SI giống bác, mà em lùng khắp không có. bác có thể cho em địa chỉ không vậy?thanks bác

Attachments

• Like