Tập Lái
9/10/12
10
0
0
xin chào toàn thể các fan của Mer , xemaudo xin chúc mọi người nhiều sức khoẻ
chiều nay lang thang trên bờ kè nhiêu lộc , thấy logo của hội Mer nhà ta đẹp quá , nên mới nảy ra ý lên đây hỏi có cách nào giúp xemaudo tìm ra giải pháp cho rèm cửa cho ngôi nhà thứ 2 của mình kg? vì ra ngoài adv mua gắng vô kg vừa chê lại xấu quá, thấy c 2011 có mà c 2012 kg có .. thấy tự ái ghê , có pro nào biết chỉ giùm nhé , cám ơn nhiều nhiều
phần cảm nhận
chiếc c200 2012 , chạy gần 1 năm , nói chung là hài lòng về chay xe , đi trong thành phố , hay đi xa ( chỉ mới đi Long Thành , vũng tàu , phan thiết, bình phước thích nhất đường này vì rộng đẹp) cảm giác chạy thoải mái, thích các chức năng lái như giới hạn tốc độ ( kg sợ bị bắn lén ) tốc độ tối thiểu ( khoẻ chân khi đường vắng )
nội thất đẹp vừa ý
nhưng không vừa ý ở khoan sau , nếu đi 3 người to con là !!!! xếp cá mòi ( nếu rộng hơn 1 ít là vừa khỏi mơ đổi xe hehe)
bán hàng và sau bán hàng đều goôd ( lúc mới mua xe thỉnh thoảng đêm gọi hỏi sale về những chức năng đều vui vẻ trả lời , hehe , bảo dưởng sev B , thấy bảo dương ok )
tất cả những đánh giá trên đều do cảm nhận riêng
cám ơn đã dành thời gian đọc

Tập Lái
9/10/12
10
0
0
Cám ơn bác Vĩnh Nam , dán film thì đã dán rồi nhưng vẫn thấy thích rèm , vì mấy cô mấy chị mấy em gái đi xa ngại nắng , với lại thấy che rèm kín đáo hơn hehe
Hiên tại cũng ra adv làm 1 bộ của toy về bẻ bẻ uốn uốn rồi lại cắt và khâu lại đâm ra kg đẹp mắt , nhìn C300 amg hay C 2011 có nên vẫn cứ thèm....

Hạng D
3/9/08
4.594
46.889
113
Gắn bộ rèm theo xe tại hãng giá khoảng 100 chai.:)
Bác nên cân nhắc cái giá.

Tập Lái
9/10/12
10
0
0
hoadat ơi , giải pháp đó thấy bất khả thi quá, hao cỡ vài triệu còn làm đc, cỡ này bằng tiền làm rèm cửa cho cả villa rồi, nên vẫn chưa tìm ra ,,,, cách gì khả thi, có bác nào chuyên chế đồ thì mới giải quyết đc , hiện tại mình đang sài đồ chế của TOy hình như camry, , nói chung cũng tạm thội nhưng nhìn xấu ......,
khổ với cái này lăn tăn lung tung mãi chưa có cách
ai biết chỉ giúp cám ơn nhiều

Hạng C
18/7/06
925
179
43
Trái đất
otosaigon.com
Đó người ta gọi là khác biệt về các phiên bản và option bác ạ. Nhiều bác lúc mua xe nghe sale dê dắt C200 và C250 chẳng khác gì C300, mà lại rẻ hơn mấy nghìn. Ngày xưa em cũng tý tặc lưỡi lấy C200, rồi nghĩ sẽ dư ra mấy nghìn để độ thêm nhưng có những thứ không lắp thêm được hoặc lắp được thì quá đắt và hao tốn công sức. Nên em đã múc luôn C300 (đến giờ chưa hối hận).
Nói vậy thôi chứ theo em không có thì thiếu chứ có lại thừa. Xe em chẳng mầy khi kéo rèm.
Em chạy BMW ngày xưa cũng có rèm sau, thường xuyên để vị tri che nhưng để xe phơi nắng nhiều quá thành ra cái rèm nó dài ra, lùng bùng, bèo nhèo nên không thu lại được. Nên em khuyên bác để vậy mà chạy, lấy tiền đó độ thứ khác hay hơn. Chúc bác khoẻ!

Hạng C
18/7/06
925
179
43
Trái đất
otosaigon.com
Đó người ta gọi là khác biệt về các phiên bản và option bác ạ. Nhiều bác lúc mua xe nghe sale dê dắt C200 và C250 chẳng khác gì C300, mà lại rẻ hơn mấy nghìn. Ngày xưa em cũng tý tặc lưỡi lấy C200, rồi nghĩ sẽ dư ra mấy nghìn để độ thêm nhưng có những thứ không lắp thêm được hoặc lắp được thì quá đắt và hao tốn công sức. Nên em đã múc luôn C300 (đến giờ chưa hối hận).
Nói vậy thôi chứ theo em không có thì thiếu chứ có lại thừa. Xe em chẳng mầy khi kéo rèm.
Em chạy BMW ngày xưa cũng có rèm sau, thường xuyên để vị tri che nhưng để xe phơi nắng nhiều quá thành ra cái rèm nó dài ra, lùng bùng, bèo nhèo nên không thu lại được. Nên em khuyên bác để vậy mà chạy, lấy tiền đó độ thứ khác hay hơn. Chúc bác khoẻ!

Tập Lái
9/10/12
10
0
0
Cám ơn lovebmw , đúng như bác nói , chọn c200 vì lợi mấy ngàn hơn 250 , lại không thích cái kiểu logo đứng , còn c300 thì rất thích nhưng gần = tiền E200 nên lúc mua , đắng đo mãi ... Bây giờ chỉ còn cái rèm là chưa vừa bụng còn mọi thứ khác rất hài lòng
bác nói độ mấy thứ khác hay hơn , bác có thể gợi ý cho em thêm về cái này kg ? vì cùng đi C mong bác góp ý cho , thanks
Quên nữa bác nào biết chổ cắm usb trên C ở đâu chỉ giùm em luôn cám ơn

Last edited by a moderator: