PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Túm cái váy lại là BTC có tổ chức off "tự sướng" cái không nào

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
Dạ đúng rồi mợ Cọp, ko cho các lão ấy tham gia hả mợ, còn bọn trẻ bỏ ở nhà tội nghiệp quá.

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
thinhlace nói:
@Rubykid: món gì ngon vậy mợ?

Bò ... tơ Củ Chi, hihi, hôm nào xóm Bình Dương qua CC làm vụ này được lắm đó, gần mà.

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
tuonglahay nói:
Cám ơn, nhất là BTC, nhì là các nhà tài trợ ( kể cả các bác đã bỏ công ra trong thời gian event), ba là tất cả cả member và trên hết là các bé đã chơi hết mình:D
Em tự hào vì XNL lại một lần nữa chứng tỏ tình thân hữu và khả năng tổ chức. Về phần cá nhân em, rất sung sướng vì đã được các bác cho nghỉ ngơi, chỉ phải làm vài động tác nho nhỏ.
Nhà lá đơn sơ nhưng tấm lòng rộng mở

Làm HT mà không cần làm gì cả mới tài chứ

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
POLTS nói:
27. Tiệc đặt tại nhà hàng đã được nhân viên chuẩn bị rất chu đáo

28. Xôi gà, gỏi..... rất ngon, chỉ tiếc một số bác vắng mặt làm đồ ăn dư thừa nhiều quá

29. BTC thật là chu đáo, có cả cháo cho F1 nữa nè
cảm ơn bác POLTS và bà cả đã giám sát chặt chẽ bằng hình ảnh vấn đề bao tử của đêm hội.
năm nay quả nhiên tiệc tùng có hơn năm ngoái ở các mặt sau:
-Phục vụ ăn mặc đẹp hơn, đông hơn, lịch sự chu đáo hơn.
-Thực đơn tuyển chọn hợp lý hơn, ngon hơn, số lượng món ăn hợp lý hơn
-Chọn hình thức tiệc bàn thích hợp với cử tọa và giá cả vừa phải hơn, tiết kiệm bớt chi phí cho các gia đình.
-vv... các bác ném đá thêm...
Được như vậy là nhờ nỗ lực của BTC sau 2 lần tiền trạm và 1 lần...ăn thử. công sức của mợ thichmẽxe, bác Toyzace, Hcivic...lời bàn của mợ cọp và các mợ trong xóm. Nhưng công đầu phải là sự cẩn thận tinh tế chu đáo của bác HaiSaigon và bà cả...
tiếc là bác không tận mắt thấy được đóng góp công sức của bác đã làm nên sự thành công của đêm hội, nhưng bà con thì đều rất trân trọng bác ạ.

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
à mà thừa thức ăn là như nào nhỉ.

mọi khi, theo kiểu tiết kiệm của mt thì các món ăn thừa còn OK sẽ y/c nhà hàng gói ghém sạch sẽ và nhà nào có thể giải quyết được thì chia nhau cầm về... em không thích bỏ thừa hoang phí vì đó là xiền của bà con chúng ta, mà đôi khi các bác vì vui anh em, lo
mà bụng thì trống rỗng không kịp măm.
theo em, thực phẩm là quý, và thời buổi này mà lãng phí là không văn minh. em rất muốn tuyên truyền rộng rãi cái tiêu chí đó trong XNL để chúng ta cùng thực hiện ạ.

chúng ta học hỏi tính tiết kiệm của người Nhật và người Đức, làm gương cho các F1 của XNL.
mong các bà cả ủng hộ em nhé...

Last edited by a moderator: