Hạng D
5/1/09
1.019
202
78
VŨNG TÀU - VIETNAM
sắp có kẹt xe dữ dội nghe các bác
http://vnexpress.net/gl/x...mach-o-cua-ngo-tp-hcm/
Công trình xây dựng cầu Rạch Chiếc mới dự kiến sẽ hoàn thành vào năm 2013 với tổng mức đầu tư của dự án hơn 1.000 tỷ đồn

Hạng D
30/9/10
1.166
339
83
Tháng 9 năm nay Dại Lộ Đông Tây thông xe toàn tuyến thì lại tiếp tục bị nghẽn ở đây.

Hạng D
14/12/09
1.165
201
63
56
Các Bác thật là không hiểu gì VI MÔ - VĨ MỐ gì hết ...
Cái này là sự thông nhất cao trong lãnh đạo của .... và .....
Bộ Giao Thông kết hợp đoàn kết giúp đỡ cho Bộ Lao Động Thương Binh và Xã Hội....
Kẹt xe giúp giải quyết bới lực lượng lao động dư thừa .... các Bác tìm hiểu thêm nhé ...
Riêng Em, Em đầu tư cái này có Bác nào theo hùn với em kg?
Em tổ chức bán mía ghim, cafe đá, bánh cam, ngựa nghẽo, đủ các thứ .... như ngã tư Gò Dưa - Thủ Đức đó các Bác, vừa kinh doanh vừa giải quyết tạo việc làm cho người lao động nghèo các Bác nhỉ .... Kinh Doanh em cứ mong cho nó kẹt dài dài ... qua năm 2050 cũng được ạ ... thị trường bền vững

Hạng D
23/6/08
1.246
3.444
178
Cầu Rạch Chiếc chắc chắn phải làm lại không thể chờ đợi lâu hơn vì nó quá xuống cấp. Trong bối cảnh hiện tại thì kẹt xe là hiển nhiên, và áp lực lưu thông có lẽ cũng sẽ làm kẹt xe tiếp bên cầu Bình Triệu.

Hạng B2
30/7/10
330
1
18
muốn tiến lên 1 XH tốt đẹp hơn thì phải chịu khó tí các bác....

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48
Ôi trời mai đi vũng tàu kiểu này chắc em phi từ đại lộ Đông Tây-Kinh Dương Vương-QL1 luôn cho nó ổn quá.

Tập Lái
26/7/10
12
0
0
Chào các Bác!
Sáng nay khoảng hơn chín giờ, các phương tiện đã không được lưu thông trên cầu Rạch chiếc cũ. Riêng xe máy thì chạy đường bên cạnh. Nếu như từ trạm thu phí vào Sài Gòn, xe máy chạy bên đường tạm, sát bên cầu mới, sau đó xuống gầm cầu mới, rồi chạy qua cầu sắt tạm, sau khi qua cầu tạm lại chạy vòng xuống gầm cầu qua đường tạm bên hong cầu mới (phía ô tô Đông Sài Gòn).
sáng nay xe không đông lắm nên lưu thông bình thường, với lại là ngày cuối tuần. Nhưng với ngày thường thì không biết sao?

Hạng B2
3/1/11
213
1
16
33
ibrahimm0vic nói:
muốn tiến lên 1 XH tốt đẹp hơn thì phải chịu khó tí các bác....

Dảng gọi là giai đoạn quá độ đó bác. Có điều cường độ lien tục.