Hạng D
5/1/10
2.794
16.512
113
Bủ mợ, vc em xin vào Hawaii tháng 7, giờ chuyển hướng đi LAX tháng 11/2015, không biết vào có hỏi lằng nhằng không hả bác?
Cô em tôi có visa Mỹ do tôi mời qua Cali nhưng đáp chuyến bay đi Washington DC từ Vancouver, BC (Canada) giờ đã về VN và vừa mới gia hạn visa xong

• Like
Reactions: vntrueloves
Hạng D
15/11/07
2.535
10.841
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
cảm ơn bác, má em 60 rồi, nhưng còn trẻ đi lại bình thường đi chơi ầm ầm. Chỉ không biết tiếng Anh thôi. Vì tuổi vậy nên không có book được vé xe đẩy, mẹ em cũng không thích, chắc sẽ in vài tờ giấy để có gặp ai thì người ta hướng dẫn đi làm thủ tục. Còn cái nữa là nếu mà lỡ không kịp chuyến thì em bảo mẹ em bỏ vé luôn, ở lại dallas chơi mấy ngày rồi đi tiếp. Tại bay nội địa nữa nên em đặt AA 1 lần luôn cho nó lành, lúc đầu quên ko để ý cái layover nó ít như vậy :(

Khi bác mua vé , và khi check in tại quầy vé tại VN bác nên yêu cầu có trợ giúp vì là người già + ko biết tiếng Anh .

Khi đó nó sẽ có chế độ chăm sóc riêng cho Mẹ bác . Ví dụ như đính lên người khách hàng 1 cái sticker dạng như cần trợ giúp vậy đó ...bảo đảm sẽ có người đưa đón cẩn thận ...ko sao đâu .

Chắc cú hơn nữa thì bác soạn sẵn vài câu như : tôi kpo biết tiếng anh ..cần giúp đỡ .
Kẹt quá thì Mẹ bác đưa ra .

• Like
Reactions: HUNG BK
Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Bác K3 ơi, nhờ bác chuyển hướng về chủ đề chính của bác được không ạ? Đang háo hức xem thêm các tấm hình về chuyến đi của bác nhưng thấy mọi người đi lạc đề xa quá. Đi thi kiểu này coi như toi rồi!:3ddaomat:

• Like
Reactions: k3
Tập Lái
9/5/15
31
5
6
37
em cũng muốn có được cảm xúc như thớt quá ạ mà chưa có cơ hội

Tập Lái
21/6/16
45
4
8
39
Các bác bây giờ cứ gọi Mỹ là Mẽo, làm em cứ đọc nhầm thành Mèo

Hạng B1
22/2/16
60
20
8
Cuối cùng là éo có chịch à. Nhờ vậy học được chút kinh nghiệm visa, cao hổ các kiểu...