Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
Mấy anh nói người ta thì hay nhưng lúc mấy anh rút công chuyện chạy vậy thì ai nói , hở ra là quay cam nói ... Anh chủ có biết chủ xe mắc chuyện gì ko mà khẳng định là chạy láo , cuộc sống có vô vàng chuyện cần thiết phải gấp , chứ phải bò mãi ... đụng chuyện tý là post Cam câu like , po tay !
Em người BD đây , khi em đi SG còn gặp nhiều xe 51 chạy còn láo hơn , em mà đem Cam nói hoài cũng ko hết ... Chưa gì đã kết luận dân BD này nọ rồi , cách xử sự có khách quan lắm ko ?

Hạng D
17/8/09
3.321
28.432
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Mấy anh nói người ta thì hay nhưng lúc mấy anh rút công chuyện chạy vậy thì ai nói , hở ra là quay cam nói ... Anh chủ có biết chủ xe mắc chuyện gì ko mà khẳng định là chạy láo , cuộc sống có vô vàng chuyện cần thiết phải gấp , chứ phải bò mãi ... đụng chuyện tý là post Cam câu like , po tay !
Em người BD đây , khi em đi SG còn gặp nhiều xe 51 chạy còn láo hơn , em mà đem Cam nói hoài cũng ko hết ... Chưa gì đã kết luận dân BD này nọ rồi , cách xử sự có khách quan lắm ko ?
Em đồng quan niệm với bác. Xấu đưa lên, còn việc tốt sao ít thấy ai post lên để anh em chia sẽ.

Hạng F
16/7/15
6.292
24.864
113
như clip thì anh bán tải chặt kinh quá!!!

klq: các bác ra đường 1 ngày xin vượt được mấy lần !?!? chỉ có vừa chạy vừa thiền hoặc dạo mát mới chạy đúng 1 line mãi được!!!

• Like
Reactions: realman_80
Hạng F
24/11/13
9.041
53.317
113
Em đồng quan niệm với bác. Xấu đưa lên, còn việc tốt sao ít thấy ai post lên để anh em chia sẽ.
Xấu đưa lên để phán xét , tốt nên khỏi cần phán xét nên khỏi đưa lên , hi hi :)

Hạng B2
8/6/15
103
277
63
46
Anh legend216 nói rất chính xác, nếu như cơ sở hạ tầng nước mình được như các nước tiên tiến, nếu như pháp luật nước mình được hoàn thiện và nghiêm minh như người ta đi rồi hẵng nói, đằng này cái gì cũng dở dở ương ương, thằng làm luật đã ngu, mình nhắm mắt làm theo cái luật ngu đó chẳng hóa ra mình còn ngu hơn nó sao? (cái này em nói những chuyện khác à nha, không phải quơ đũa cả nắm à nha)
Đường Bình Dương rộng rãi, cho chạy 80, mà mấy ba mấy má cứ rề rề 45, 50, nhá đèn bấm kèn cũng ko phản ứng, vượt phải lên nhìn qua thì hoặc là đang ngoác mồm alô điện thoại, hoặc là cắm mặt nhắn tin, hoặc là cặp kính đen thui, khẩu trang kín mín dưới cái mũ rộng vành, thế là đành phải ngậm ngùi đi tiếp.
Ở đâu cũng có anh hùng, ở đâu cũng có thằng khùng thằng điên. Tham gia giao thông ở Việt Nam thì phải chấp nhận cái gọi là số phận, tùy duyên, đừng có nói hay, còn như hở ra cứ nói người khác là "nông dân" thì em chịu, ko đủ trình độ để hầu chuyện!

Hạng D
5/12/12
1.153
1.388
113
Nhà
gosolar.vn
Bác nói vậy thì cả dân BD và ĐN xấu à? 01 vài cá nhân thôi chứ bác?
Tại em ở xứ ít bon chen xào chẻ quen rồi nên đi mấy tỉnh đó thấy xào chẻ kinh quá. Xe gắn máy thì không MBH lạng lách, muốn qua đường là qua, không tín hiệu. Có gì oan khuất cho bác & mấy bác khác đi đàng hoàng thì bỏ qua dùm em nhe?