Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND
iem là iem lên Cao tốc, thích chạy chăm hai thì iem ra lane sát con lươn, thích chạy chăm thì iem về lane giữa, ngừng "lái" thì đến trạm thu phí xin đi ké phát, còn anh nào chạy như trong cam bác chủ thớt thì iem kệ cha nó...:3dcuoi:

Hạng B2
3/9/13
276
216
43
HCM
Lỗi một phần do em xe đen chạy cản đường ,theo kiểu cậu đã ra đường cứ phải chạy sát len giữa đường cho nó gấu, xe đen một là vào len trong, hai giảm tốc cho xe kia vượt. ba là chạy như thế sẽ bị tạt đầu dài dài
Ra cao tốc mà chạy chỉ 80-90km/h (xem tốc độ trên Cam) thì xe khác muốn qua phải vượt thôi. chỉ có điều là vượt sao cho an toàn và canh khoảng cách, tốc độ,...

Hạng D
29/6/15
4.922
15.862
113
40
Hơi nguy hiểm nhưng mà làn 120 cứ lọ mọ 80!
Uhm thì anh chạy 80 ko sai, nếu đi chậm thì đi bên phải nhường người ta đi gấp người ta chạy 120! Nhiều a đóng phí xong mò lên CT chạy dàn ngang 80 chơi vậy đó...
Khoan nói a PS đúng vì về lý ảnh cúp đầu quá nguy hiểm, nhưng về tình thì xem lại bác 4C chạy trc cứ rị mọ ngay con Zace, thà như con Zace thần thánh ấy, nó biết tuổi gìa sức ếu nó chạy làn trong nhường mấy a khỏe mạnh to cao đẹp dzai làn trái đó... thấy hem!?

vkc confirmed
Hạng D
24/9/12
1.846
1.939
113
Ra cao tốc mà chạy chỉ 80-90km/h (xem tốc độ trên Cam) thì xe khác muốn qua phải vượt thôi. chỉ có điều là vượt sao cho an toàn và canh khoảng cách, tốc độ,...
Hơi nguy hiểm nhưng mà làn 120 cứ lọ mọ 80!
Uhm thì anh chạy 80 ko sai, nếu đi chậm thì đi bên phải nhường người ta đi gấp người ta chạy 120! Nhiều a đóng phí xong mò lên CT chạy dàn ngang 80 chơi vậy đó...
Khoan nói a PS đúng vì về lý ảnh cúp đầu quá nguy hiểm, nhưng về tình thì xem lại bác 4C chạy trc cứ rị mọ ngay con Zace, thà như con Zace thần thánh ấy, nó biết tuổi gìa sức ếu nó chạy làn trong nhường mấy a khỏe mạnh to cao đẹp dzai làn trái đó... thấy hem!?

Dạ thưa, thời điểm trong clip là tầm 17:30 ngày Chủ nhật. Xe về trên cao tốc đông lắm. Đến đoạn trong clip thì không có đường để chạy 100km, chứ đừng nói là 120km/h (cả 2 lanes)

Hạng D
29/6/15
4.922
15.862
113
40
Dạ thưa, thời điểm trong clip là tầm 17:30 ngày Chủ nhật. Xe về trên cao tốc đông lắm. Đến đoạn trong clip thì không có đường để chạy 100km, chứ đừng nói là 120km/h (cả 2 lanes)
Èo em đưa ý kiến e hay gặp phải khi lên CT thôi bác, có thể a kia hơi gấp nên chạy có phần "hổ báo".
Cơ mà bác có việc đi gấp thử xem!? Em thì e thông cảm hoy, mỗi người 1 hoàn cảnh, đừng quá cổ súy việc này quá. Vì đâu thể nào chắc rằng mình ra đường luôn chạy đúng 100% đâu.
Cái ji cũng tương đối, ko tuyệt đối hết đc

cyc
Hạng C
15/10/15
550
829
93
View attachment 359903
Tối qua 18/10/2015, em gặp chú Mitsubishi Pajero Sport màu Ngọc Trinh...Vượt xe bá đạo tốc độ cao trên cao tốc, xém hại mình và hại người. Cũng may không sao nhưng làm mấy người thót tim.[pagebreak][/pagebreak]

Anh chạy.sau xa quá nên không rõ lắm anh Mits kia vượt nguy hiểm thế nào, phải chi anh đeo sát đít anh Mit kia thì có lẽ tình huống clip sẽ rõ hơn.

vkc confirmed
Hạng D
24/9/12
1.846
1.939
113
Èo em đưa ý kiến e hay gặp phải khi lên CT thôi bác, có thể a kia hơi gấp nên chạy có phần "hổ báo".
Cơ mà bác có việc đi gấp thử xem!? Em thì e thông cảm hoy, mỗi người 1 hoàn cảnh, đừng quá cổ súy việc này quá. Vì đâu thể nào chắc rằng mình ra đường luôn chạy đúng 100% đâu.
Cái ji cũng tương đối, ko tuyệt đối hết đc

Quoted trước đó em đâu có nói bác PS đúng sai đâu.
Em chỉ nói là không có đường chạy nên ai cũng chạy tầm 80km/h. Bởi thế tài PS mới lách như thế, và có lách qua thì cũng chẳng chạy nhanh hơn được vì kẹt cả đống xe phía trước nữa.

P/S: nhưng sau đó em cũng qua trạm thu phí trước bác PS mà (nhưng không ẩu :) )

• Like
Reactions: BoyBuon8x