Hạng D
29/1/13
1.351
14.601
113
Đường cao tốc cho 120km/h 2 xe đi 2 line 80km/h rề rà trước mắt quá ức chế. Nhưng ông này cũng vượt hơi gấp.

• Like
Reactions: BoyBuon8x
Hạng C
25/7/11
840
51.653
93
Chiều CN em đi Cao Tốc Trung Lương về SG, em nói thiệt muốn chạy xe đàng hoàng và giữ đủ ít nhất khoảng cách an toàn cho dù 50m thôi thì em đố bác chạy hơn được 80 cây chuối đấy. Xe đông nghẹt, chú nào muốn kiếm 100 120 thì chỉ có nước chẻ qua chẻ lại liên tục như cái chú ở trên thôi.

Em chở đông lại có con nít thôi em cứ 70 80 cho nó đủ khoảng cách 50m. Mịa gần 30 cây số chạy 80, vậy mà nói là Cao với chả Tốc.

Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
Thấy cũng bình thường mà ta,do tại camera ở sau nên ko thấy khoảng cách nào nhiêu thôi,còn xem quay camera toàn phụ nữ nên thấy thót tìm thôi

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Dân mình chưa đi quen cao tốc đâu , nên mấy chú tinh tướng hay ăn đạn là chuyện rất thường . Dạo trước đi ngang chỗ Gia Kiệm , 1 ẻm Innova 60 chắc nghĩ gần nhà nên lâu lâu lại tạt đầu mình 1 phát . Vào tới cao tốc mình cũng nghĩ thôi chả chấp bọn cây đa cây đề . Tưởng ghê gớm . Lúc ấy khoảng 4 h chiều . Cái đường cao tốc LT DG đi về hướng An phú , phải công nhận các Cụ thi công thật siêu , 4h chiều mà chạy hết trạm thứ 1 ánh nắng chỉ xuyên ngang hông xe chứ kg hắt thẳng vào mặt , vn ta quá giỏi . Trở lại em Ỉn 60 , thấy vù vào cao tốc cũng lại chạy cái kiểu ba trợn ngập ngà ngập ngừng , lúc nấy két sôi quá rồi mình nghĩ bụng đệch cụ vào tới An Phú mầy muốn thích gọi ai thì gọi , bây giờ . Qua hết trạm thứ 1 thấy chú Ỉn cũng cố phi đúng 120 cây , mình chạy cách quãng hơn 2 cột điện cứ đít lợn ...mà phang , độ 5 cây số , 1 bàn tay thò ra vẫy vẫy , ông cứ kệ bọ mầy ....và con In chạy thêm ít nữa rồi bấm hazard vào lề con ....Mình biết là ăn gạch nhưng thật tình mà nói mấy chú chạy Ỉn đa phần láo nháo tinh tướng nhất , nhưng vào cao tốc thì đ..o dám chạy ( Cụ nào đi Ỉn đàng hoàng tử tế mong thứ lỗi cho ) .

Hạng D
8/3/13
1.289
212
63
Em cũng chạy như vạy hoài .. may là chưa bị đưa lên cờ clip .. kkkk
Me too...nhìn xa thấy vậy chớ người lái mới phán đoán được vận tốc xe đồng hành..mà vượt,có signal mà..!

Hạng D
8/3/13
1.289
212
63
đi Ct e chỉ sợ 2 chiếc tải nó kè nhau 70 suốt tuyến thì khổ :3dcuoi:
Theo Luật GT thì bị phạt lổi không cho vượt và chạy song song..nhưng trên thực tế đâu có ai chạy báo cho CSGT mà..phạt,mà trường hợp bác nói là ĐÙA thôi,chớ khó có thể xảy ra trên thực..tế..!