Hạng B1
9/12/05
96
0
0
52
RE: Camry nhập chỉ còn 52 nghìn

Phức tạp quá các nhể. Theo em, bác nào sướng con nào thì chơi con đó, và chấp nhận cuộc chơi đó do mình lực chọn, còn so sánh thì vô cùng phải không các bác. Em nghĩ cuộc tranh luận này nên dừng ở đây.

Hạng B2
17/7/06
279
0
16
google.com

Chỗ nào có giá camry nhập tốt nhất bác nào cho anh em mở mang tầm mắt đi ạ , giá cả lung tung lôn xôn khó hiểu quá ạ , em định làm chú xle 3.5 thì nên vào trang nào để kiểm tra opption để kô bị mua hớ hả các bác ơi

Hạng B2
17/7/06
279
0
16
google.com

buồn cười quá các bác ạ . hôm nay em ra 1 gara ở LH xem xe camry thấy chú sale chắc mới được tuyển từ trông xe lên . em vào hỏi có XLE kô vì thấy trong đó có nhiều xe quá chú ý bảo bây giờ ai đi XLE đi LE chả khác gì XLE mà kô hiểu sao XLE lại đắt hơn . hay thế đấy . em mở của chui vào xem thấy nội thất màu kô được đen như xe liên doanh hỏi chú ấy muốn đặt nội thất đen như trên mạng đc kô , chú ấy bảo ai lại nội thất đen tối cả xe ( chú bảo chỉ xe rẻ tiền người ta làm màu đen cho rẻ , mà em thấy bim mẹc chủ yếu nội thất màu đen) cứ buồn cười mãi , sao gara to trông hoành tráng thế mà lại cho mấy chú sale như là gara ở chợ ấy nhỉ

à mà bác nào biết có avalon lướt kô

Hạng C
7/3/07
759
153
43

tóm lại là bác kết em nào?avalon,cam xle,cam ld;)

Hạng B2
17/7/06
279
0
16
google.com

em nào cũng kết , cứ tầm tiền ấy hợp em nào là lấy em đấy hehe . thời buổi nầy kô nên nóng vội cứ thoải mái lựa chọn

Tập Lái
13/9/07
45
0
0
40

dúng rồi hơn nhau mấy nghìn là ở mấy thứ đó bác à,xe em bán giá đấy là đủ ghế da ,lazang đúc bác à,và của nóc nũa....em nghĩ 53 của bác chỉ có của nóc hoac thiếu một trong hai thứ là ghế da hoac là lazang đấy bác

Tập Lái
13/9/07
45
0
0
40

em bỏ một phiếu cho cam nhập vì em bán nó hehe:D