Tập Lái
27/2/07
46
0
6
36
SG
Bác nào biết chổ nào bán và làm bình xăng con uy tín không? Em mới làm lại cam xăng nồi cho chiếc wave yêu dấu, mà xài bình xăng chọt không đã lắm, đang muốn nâng cấp luôn cái bình xăng, bác nào biết chỗ nào uy tín giới thiệu em với, thanks mấy bác ;):D

Hạng B2
23/6/05
255
103
53
36
Sài Gòn thân yêu
www.otosaigon.com
RE: Cần biết chỗ bán bình xăng con uy tín

nếu đã như thế thì bác vào hãng Honda ủy nhiệm mà thay luôn:D Xài đồ chíng hãng mới nữa hehehe. Tội tình gì mua ba mấy cái bxc Tung Cửa hay VN dỏm chít con rít ^_^:D

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

Bác ở SG hả, ra tiệm Phượng (em k nhớ số, từ Trần Hưng Đạo đi xuống khoảng 400m nằm bên tay trái) khu Ký Con mua cũng được bác àh, chỗ này mua bán uy tín. Xe pác là wave gì, mua cái bình xăng của wave 125 gắn vô đi đã lắm.

Tập Lái
27/2/07
46
0
6
36
SG

bình 125 bao nhiu tiền vậy bác

Hạng D
5/9/04
1.236
15
38
41

Xài bình NSR chạy cho sướng,ra Tân Thành đầy,mấy lò độ Sport hình như lò nào cũng có

Tập Lái
27/2/07
46
0
6
36
SG

quan trọng bình còn zin không đó chứ, còn zin thì chắc giá trên trời, còn bình rẻ thì đã chọt tè le hạt me rồi hihihi.... Bây giờ mà chơi xe phải kiếm chổ nào uy tín, hàng có sao nói vậy, chứ có nhìu chổ lừa dã man....

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

Chỗ này em thấy Ok, hồi trước em còn chạy con Su xìpo hay ra mua đồ riết nên cũng quen. Hàng hóa thì đảm bảm là hàng xịn rồi, hồi giờ em mua chưa thấy bán cho hàng lởm bao giờ.
Chơi bình xăng wave 125 cho nó lành đi bác, xe bác là wave mà, đâu phải Su đâu mà lên NSR. Còn nếu bác là dân "máu lửa" thì cứ thích cái nào chơi cái đó thôi :D , độ được tất. Con xe Dream của em hồi đó (năm 2000) mới lấy về cũng đua đòi chơi bình xăng của wave 110 vô :D, phải mua thêm cái co xăng của wave 110 nữa vì để cái co zin thì nó bị đụng vô cái ống sườn, cái co của wave 110 nó bẻ sang 1 bên, nay vẫn còn chạy tốt.
Về giá cả bình xăng wave 125 thì em cũng không rõ hiện nay bao nhiêu vì từ hồi chơi chán bán chiếc Su em cũng không hay ghé nữa, lâu lâu dắt mấy người bạn xuống mua đồ thôi.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
27/2/07
46
0
6
36
SG

Nếu có dịp Bác ra đó ghé vô hỏi rồi PM cho em bít được không? Vì thật ra em cũng đi làm suốt, sáng đi tới tối, nên nếu Bác nào bít giá khỏang bao nhiu để em thủ sẳn rồi ra là lượm lun chứ khỏi mắc công trả giá :D à, cho em cái địa chỉ lun nha, thanks Bác nhìu nhìu [8|];):)