Hạng B1
19/8/11
98
0
0
son_hai2010 nói:
số tự động 2.0v đi bác,chạy cho sướng
Chào các bác, altis 2011 e thấy ok lắm, các bác nói tốt về em nó vừa vừa thôi nhé, em thèm lắm đấy kiểu dáng nhỏ gọn, tay lái cực nhẹ, nó trẻ hơn con v của em 3 tuổi nên nhìn nó cứ mơn mởn ra, hihi thèm nhỏ dãi. Lại cộng thêm quả trước bạ 20% này thì nhiều bác buồn đây.

Hạng B2
22/8/11
165
0
0
TpHCM
[font="times new roman,times"]Nếu được pác chủ thớt hốt về sớm đi, kẻo phải chờ xe về mới giao đấy lúc đấy lại kẹt thuế thì chết mất .[/font]
[font="times new roman,times"]

[/font]

Hạng C
3/6/10
822
3.461
93
37
Paris thủ đô Lào !
Bạn em mới lấy em này, AT màu bạc, giấy tờ luôn là 930tr. So với giá tiền, thì em hơi thất vọng! Đi ồn quá. Được cái nội thất nhìn cũng mướt!

Hạng C
3/6/10
822
3.461
93
37
Paris thủ đô Lào !
quachbachlong nói:
ồn là do bánh xe ma sát với mặt đường đó, sau này đổi vỏ mechelin nghe nói cải thiện hơn hẳn!
em nghe hai thứ tiếng làm ồn:
- Ồn từ máy
- Ồn từ mặt đường.
Nếu so với xe Cruze ltz thì em thích ngồi trên xe cruze LTZ hơn!
680tr so với 930tr cũng là vấn đề!

Hạng C
3/6/10
822
3.461
93
37
Paris thủ đô Lào !
quachbachlong nói:
sao xe em chỉ nghe ồn từ mặt đường thôi, cũng chả có cách âm gì cả, nhiều khi lên xe mà không để ý vòng tua máy thì không biết là xe có nổ máy hay chưa ấy chứ! Chiếc Cruze nhìn dáng thì đẹp thật nhưng đồ nội thất nhìn chán quá, không biết bên Mỹ nó như thế nào chứ hàng VN em vùa chui vào ngồi thử là ra ngay.Chưa kể xe thì nặng gần 1 tấn 8 mà máy có 1.6 thì chạy cũng hơi ì ạch.
Cruze em nói là ltz , máy 1.8, chạy cũng hay phết. Được cái rẻ bèo. nội thất thì ngồi ghế trước thì thích hơn ngồi ghế sau.
Nói chung tuỳ quan điểm!

Hạng D
5/4/07
1.793
385
83
quachbachlong nói:
sao xe em chỉ nghe ồn từ mặt đường thôi, cũng chả có cách âm gì cả, nhiều khi lên xe mà không để ý vòng tua máy thì không biết là xe có nổ máy hay chưa ấy chứ! Chiếc Cruze nhìn dáng thì đẹp thật nhưng <span style=""color: #ff0000;"">đồ nội thất nhìn chán quá</span>, không biết bên Mỹ nó như thế nào chứ hàng VN em vùa chui vào ngồi thử là ra ngay.Chưa kể<span style=""color: #0000ff;""> xe thì nặng gần 1 tấn 8 mà máy có 1.6</span> thì chạy cũng hơi ì ạch.

Cái phần bôi đỏ: Chỉ vì chất liệu kém nên nó mới thua 250 chai so với A2.0
Phần xanh: Xe Cruze nặng có 1.3 tấn thôi ông ơi, máy có loại 1.8 với 140 ngựa, mạnh ngang A2.0

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
couto nói:
quachbachlong nói:
sao xe em chỉ nghe ồn từ mặt đường thôi, cũng chả có cách âm gì cả, nhiều khi lên xe mà không để ý vòng tua máy thì không biết là xe có nổ máy hay chưa ấy chứ! Chiếc Cruze nhìn dáng thì đẹp thật nhưng <span style=""color: #ff0000;"">đồ nội thất nhìn chán quá</span>, không biết bên Mỹ nó như thế nào chứ hàng VN em vùa chui vào ngồi thử là ra ngay.Chưa kể<span style=""color: #0000ff;""> xe thì nặng gần 1 tấn 8 mà máy có 1.6</span> thì chạy cũng hơi ì ạch.

Phần xanh: Xe Cruze nặng có 1.3 tấn thôi ông ơi, máy có loại 1.8 với 140 ngựa, mạnh ngang A2.0

Nhưng máy lạnh thì lạnh thua Toy phải không bác cu to?

:D:D:D

Hạng C
3/6/10
822
3.461
93
37
Paris thủ đô Lào !
thangtnl nói:
couto nói:
quachbachlong nói:

Nhưng máy lạnh thì lạnh thua Toy phải không bác cu to?

:D:D:D
Em cũng thấy cái máy Lạnh của cruze nó yếu! đi buổi trưa em bật hết quạt ,15p nó cũng không làm mát hết khoang! buồn!