Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
26/11/10
166
577
113
Hanh.Pham nói:
Ai lôi thớt này lên em mới nhớ, nhỏ bạn em bảo bà sếp nó ở đây, chỉ gửi 1 oto thôi, cộng tất tần tật các khoản phí ( gửi xe máy, điện, nước, thang máy, quản lý ...) mà lên đến 8 trẹo/ tháng. Em nghe xong suýt ngất, ngoài mấy cái tiện ích gắn liền với giải trí và thể dục ra thì chẳng còn gì hết. Hèn gì ngày xưa giá trên 30, giờ giảm riết còn trên 25 thôi mà vẫn còn hàng rao hoài @@
Cám ơn thông tin của mợ. Mình cũng đang thập thò ở đây, nghe mợ nói khiếp quá. Chủ đầu tư vẫn rao giá # 33 triệu/ m2 tầng # 16 , không thấy giảm đâu

Hạng B2
16/3/06
207
2
18
53
Không đến nỗi đâu bác ơi !!!
Hanh.Pham nói:
Ai lôi thớt này lên em mới nhớ, nhỏ bạn em bảo bà sếp nó ở đây, chỉ gửi 1 oto thôi, cộng tất tần tật các khoản phí ( gửi xe máy, điện, nước, thang máy, quản lý ...) mà lên đến 8 trẹo/ tháng. Em nghe xong suýt ngất, ngoài mấy cái tiện ích gắn liền với giải trí và thể dục ra thì chẳng còn gì hết. Hèn gì ngày xưa giá trên 30, giờ giảm riết còn trên 25 thôi mà vẫn còn hàng rao hoài @@

Hạng B2
1/6/12
320
47
28
Hanh.Pham nói:
Làm sao tới 8tr/tháng được Bác,Phí gửi oto chỉ 1tr/tháng, xe máy thì 100k/tháng,Phí quản lý chừng 1.2tr/tháng nữa.Chắc sếp của bạn Bác đi Parkson rồi tính vào luôn đó

Status
Không mở trả lời sau này.