Tập Lái
14/12/17
1
0
1
36
thangmaybachkhoa.com
Mình thấy giờ thang máy chạy cũng khá êm, nên chắc không sao đâu. Với lại phòng làm việc của mình cũng sát bên thang máy cũng đâu ảnh hưởng gì đâu.

Tập Lái
16/3/23
19
2
3
32
Cũng không ồn lắm bác, chỉ sợ mấy ông nhậu đi 2h sáng mới về, 2 VC tỉnh giấc, dậy sản xuất em bé
Em có mua căn sát thang máy với phòng rác như thế này thì có bị ảnh hưởng gì k ạ, a/c tư vấn giúp em , hihi, e cảm ơn
Cũng không ồn lắm bác, chỉ sợ mấy ông nhậu đi 2h sáng mới về, 2 VC tỉnh giấc, dậy sản xuất em bé

Attachments

Tập Lái
16/3/23
19
2
3
32
Mình thấy giờ thang máy chạy cũng khá êm, nên chắc không sao đâu. Với lại phòng làm việc của mình cũng sát bên thang máy cũng đâu ảnh hưởng gì đâu.
Em có mua căn sát thang máy với phòng rác như thế này thì có bị ảnh hưởng gì k ạ, a/c tư vấn giúp em , hihi, e cảm ơn

Attachments

Tập Lái
16/3/23
19
2
3
32
Bình thường thôi bác ơi, tiếng "tính toong" của thang máy thì cùng tầng cách 4 căn vẩn nghe, bác đóng cửa thì âm thanh đó hầu như không đáng kể. Ở gần thang máy tiện lên xuống, lobby rộng rải, cũng có 1 chút ảnh hưởng khi có nhóm người đứng chờ thang thiếu ý thức cười nói như lũ điên (cái này thì ít thôi)

Attachments

Hạng D
9/2/15
1.125
6.628
113
Căn này nhiêu, dự án nào vậy anh ? Thiết kế thua luôn, kẹp nách 2 bên, phòng kia nhỏ lại ko có view, bí bách

Tập Lái
16/3/23
19
2
3
32
Căn này nhiêu, dự án nào vậy anh ? Thiết kế thua luôn, kẹp nách 2 bên, phòng kia nhỏ lại ko có view, bí bách
căn này thông thuỷ 54m2 đó ạ. dự án Bcons polygon ạ. Kẹp giữa 1 mình 1 cõi vậy nên giá rẻ hơn nhiều so với căn khác mà rộng hơn

Hạng B2
23/11/17
303
167
43
Em thấy cái đáng ngại ở đây là cái Phòng rác bác ợ. Tiếng bịch rác rơi theo ống từ trên xuống, tiếng bà con mở cửa / đóng cửa phòng rác...Hy vọng CĐT xử lý mùi tốt.
Thật sự "quan ngại" ạ.

Hạng C
26/2/20
534
461
63
34
căn này thông thuỷ 54m2 đó ạ. dự án Bcons polygon ạ. Kẹp giữa 1 mình 1 cõi vậy nên giá rẻ hơn nhiều so với căn khác mà rộng hơn
nhiều tiền thì mua căn đẹp, ít tiền thì mua xấu xíu củng chả sao bác ơi miễn phù hợp tài chánh