Status
Không mở trả lời sau này.
để em hiền
1/4/05
3.801
93.951
113
Tuithichxehoi nói:
Căn hộ Screc e kg bít phải bồ xxx ở kg...nhưng gái với cave ở đó thì đầy
Cái này bác phải pm cho em chứ, không thì sao em dám cho bả đọc topic này. Hiện tại em chỉ quan tâm căn này, vì con em còn nhỏ nên phải ở gần 2 cụ. Cám ơn mấy bác tư vấn.

Hạng D
1/9/10
1.665
54
48
0906 90 12 26
Vụ này hay ah nha mấy bác.... Chắc em đầu tư 1 căn ma hướng view ngc với con kênh:
để cho XXX thuê - để ngắm chân dài mà hổng có hôi nữa.....

Hạng D
15/11/07
2.535
10.867
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
Bác Chủ cứ ra con kênh lúc nước xuống - hôi nhất để xem có hôi không .....em nghĩ không đến nỗi nào vì dọc kênh là quán caffe + nhậu chi chít mà lúc nào cũng đông nghẹt .....
Thử xem sao Bác nhé .....
Cá nhân em nghĩ là ở dây rất OK chẳng sao cả ..phù hợp với tầm tiền ....

Hạng B2
27/4/11
141
0
16
Cái này cũng tuỳ thuộc khứu giác của mỗi người nữa các bác, mấy bờ kè thường đầy quán xá người ta ngồi mãi rồi cũng ...quen, không ngửi thấy mùi gì nữa. Mấy chục năm trước nhà em ở bên Nhiêu Lộc mãi có thấy gì đâu, bây giờ quay lại xóm cũ, khung cảnh khang trang hơn nhưng vào ngày nước xuống hôi không chịu nổi. Hay tại mấy cái dự án cải tạo bờ kè nó làm ô nhiễm nặng thêm vậy các bác?

Hạng F
5/3/10
5.996
31.491
113
gần mực thì đen, mua nhà ở mà có F1 thì phải coi chừng :D nó bắt chước (nếu là con gái) hoặc "quan hệ" (nếu là con trai) thì khổ hehe

Tập Lái
7/11/11
1
0
0
chuongmed nói:
Tuithichxehoi nói:
Căn hộ Screc e kg bít phải bồ xxx ở kg...nhưng gái với cave ở đó thì đầy
Cái này bác phải pm cho em chứ, không thì sao em dám cho bả đọc topic này. Hiện tại em chỉ quan tâm căn này, vì con em còn nhỏ nên phải ở gần 2 cụ. Cám ơn mấy bác tư vấn.
chỗ này ko hôi đau bac @chuongmed! ngày nài em chẳng uống cafe ở ngay bờ kè mà có thấy gì đâu
nếu bác thích thì pm em có mấy căn

Hạng C
8/8/08
666
62
43
Em có người nhà ở đây 2 năm nay, tầng 14, khoảng mỗi 2-3 tuần em ghé thăm 1 lần, mang cả F1 và nhiều khi cả đám cháu chắt 3-5 tuổi.
Bao giờ trước khi vào cũng đi dạo một vòng CoopMark tầng trệt.
Mới xây nên chưa thấy căn hộ xuống cấp, an ninh khá tốt, khách tới chơi, mang vác đồ gì hơi to như TV, tủ lạnh ra vào phải có chủ hộ chứng nhận, có sân chơi rộng cho trẻ ở tầng 2.
Mùi hôi chỉ thỉnh thoảng lúc đi trên đường và ở cổng CoopMark thôi, nói chung không đáng kể.
Bất tiện: bãi xe 4 bánh của chung cư thường không có chỗ trống cho xe khách, để trước siêu thị lâu lâu bị cằn nhằn.
Nói chung với 1 gia đình thì cũng tạm, em nghĩ ưu thế lớn nhất ở đây là vị trí, gần trung tâm nên cho bọn nhỏ đi học khá tiện, với điều kiện là có người lớn chở, bạn đêm đường bờ kè hơi vắng nhé. :D

Hạng D
2/3/11
2.435
29.501
113
Buổi trưa nắng đi qua đây vẫn hôi lắm, nhất là khi chạy trên cây cầu bắt qua kênh thì đậm đặc luôn. Tuy nhiên đường này gần như Trương định nối dài nên tiện về mọi mặt.

Status
Không mở trả lời sau này.