Status
Không mở trả lời sau này.
để em hiền
1/4/05
3.801
93.955
113
Tình hình là em vừa mới phá sản xong, chắc phải bán nhà rồi qua tết tìm 1 căn chung cư để ở. Ngắm nghía mãi thấy Screc có vị trí phù hợp với em nhất, bác nào thông hiểu khu này thì cho em nhận xét với. Chất lượng ra sao, thiết kế thoáng không? Phí hàng tháng, phí gởi xe ... Chưa cầm được tiền trong tay nên em ngại lượn lờ quanh các phòng giao dịch, đành phải tham khảo mấy bác trên này.

Last edited by a moderator:
Hạng C
20/11/09
678
60
28
52
KCN Sóng Thần, Bình Dương
Ở tạm được, thích nhất là vị trí trung tâm tiện đi lại, giao dịch. Tội lớn nhất là cái kênh trước mặt lâu lâu cạn nước hơi hôi một tý....

để em hiền
1/4/05
3.801
93.955
113
52U 9271 nói:
Screc nằm đâu, tầm bao tiền vậy bác chủ?
Ở bờ kè quận 3, khoảng 26-30tr (em tham khảo bên muaban.net). Diện tích hình như quanh quẩn 76-92m2 thôi. Em chờ thêm ý kiến các bác.

Tập Lái
2/11/11
32
0
0
Ah em biết rồi trên đương bờ kè có ST Coop Mart ở đưới đúng khong? nếu ở đó êm can Bác đó. em có đứâ bạn có căn hộ ở đó nghe nó than hôi quá nên chuyển qua khu Nam Long quận 7 rồi.
Em thấy căn hộ trên đường ĐL Đông Tây giá cung duoc lam bác kìa? tầm mười mấy ah.... Để vốn quậy lại sự nghiệp bác ơi.

Tập Lái
2/11/11
32
0
0
Hay can hô đâng đăng bán giảm giá đó bác, cơ hôi An Cư như bác la OK đó.... chứ như êm muốn đàu tư thì êm né nó bác ạh.

Hạng B1
7/6/11
85
0
0
38
chuongmed nói:
Tình hình là em vừa mới phá sản xong, chắc phải bán nhà rồi qua tết tìm 1 căn chung cư để ở. Ngắm nghía mãi thấy Screc có vị trí phù hợp với em nhất, bác nào thông hiểu khu này thì cho em nhận xét với. Chất lượng ra sao, thiết kế thoáng không? Phí hàng tháng, phí gởi xe ... Chưa cầm được tiền trong tay nên em ngại lượn lờ quanh các phòng giao dịch, đành phải tham khảo mấy bác trên này.
Em hẻm bít có thật hay ko nhưng bạn em ở Bà Huyện Thanh Quan bảo Căn hộ đó đa phần là nhà ở của mấy cô pồ xxx.
Bác nhắm tài chính bác định ra khoảng bao nhiêu?

Hạng B2
16/3/06
207
2
18
53
Hôi thì ko hôi đâu, các bác cứ nói quá. Nếu nó hôi đến mức bốc mùi vô căn hộ mình chịu ko nỗi thì chắc nguyên cái Quận 3 dọn đi chỗ khác mất. Ở đây thì ok rồi, có cái coop mart dưới chân thì quá tiện. Vấn đề chỉ là giá cả và view thôi. View ra kênh càng đẹp. Ở đây còn có cơ hội gặp các em xinh xắn nhiệt tình nữa. Ngọc hiệp hình như cũng đang ở đây thì phải !

Tập Lái
5/11/11
2
0
0
37
trên diễn đàn hình như có 1 topic nói về căn hộ này đó bác...để có gì em gửi cho bác..
đúng ròi bên này tòan mấy em xxxxx ở thui, ngon lắm

Status
Không mở trả lời sau này.