Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
23/8/11
64
1
8
Việt Nam, HCM
em có người bạn đang kêu bán đó bác.. hình như là căn khoảng 76m2 tầng 21 book A, hướng bờ kênh thì phải, đang kêu bán giá hình như là 28 có VAt bao luôn nội thất đó bác.
Nhưng cái này thì ủy quyền nha bác....chưa có sổ. bác xem nếu được pm cho em. Nói trước em ko phải chủ. do em ở đối diện đó nên cũng biết tý ít.

Hạng C
20/1/10
676
32
28
40
pham_hung! nói:
chuongmed nói:
Tuithichxehoi nói:
Căn hộ Screc e kg bít phải bồ xxx ở kg...nhưng gái với cave ở đó thì đầy
Cái này bác phải pm cho em chứ, không thì sao em dám cho bả đọc topic này. Hiện tại em chỉ quan tâm căn này, vì con em còn nhỏ nên phải ở gần 2 cụ. Cám ơn mấy bác tư vấn.
chỗ này ko hôi đau bac @chuongmed! ngày nài em chẳng uống cafe ở ngay bờ kè mà có thấy gì đâu
nếu bác thích thì pm em có mấy căn

Pm em cho minh voi nhe

Hạng D
24/8/06
1.286
8
38
53
Sai Gon
Tí dê nói:
Em có người nhà ở đây 2 năm nay, tầng 14, khoảng mỗi 2-3 tuần em ghé thăm 1 lần, mang cả F1 và nhiều khi cả đám cháu chắt 3-5 tuổi.
Bao giờ trước khi vào cũng đi dạo một vòng CoopMark tầng trệt.
Mới xây nên chưa thấy căn hộ xuống cấp, an ninh khá tốt, khách tới chơi, mang vác đồ gì hơi to như TV, tủ lạnh ra vào phải có chủ hộ chứng nhận, có sân chơi rộng cho trẻ ở tầng 2.
Mùi hôi chỉ thỉnh thoảng lúc đi trên đường và ở cổng CoopMark thôi, nói chung không đáng kể.
Bất tiện: bãi xe 4 bánh của chung cư thường không có chỗ trống cho xe khách, để trước siêu thị lâu lâu bị cằn nhằn.
Nói chung với 1 gia đình thì cũng tạm, em nghĩ ưu thế lớn nhất ở đây là vị trí, gần trung tâm nên cho bọn nhỏ đi học khá tiện, với điều kiện là có người lớn chở, bạn đêm đường bờ kè hơi vắng nhé. :D
Có thiệt là nhà người quen của bác ko ? Hay là " phòng nhì" của bác đấy????;);)

Hạng B2
27/2/12
298
2
0
Screc giá cũng vừa bữa có người chào căn tầng 20 giá cũng tốt lắm

Hạng B2
2/8/11
105
2
18
Sắp hết hôi rồi Bác ah, khi hoàn thiện dự án cống ngầm thu gom nước thải qua sông sài gòn sang nhà máy xử lý nước thải. nước kênh sau này chỉ là nước mưa thôi.

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Em khai quật cái thớt này vì cũng đang quan tâm, các bác có thông tin hoặc có căn nào cần bán PM cho em nhé. Em thích căn góc ngoài block C nhé. Tks nhieeuf.

Hạng C
20/9/08
521
21
18
50
Em lại khai quật tiếp vì quan tâm chổ này. Hình như bây h ko còn căn nào bán.

Hạng D
30/5/12
2.632
5.825
113
Em ơi Sài Gòn phố
Vị trí trung tâm thành phố, đi lại quá tiện.

Tuy nhiên em thấy bề ngoài nước sơn tường có vẻ xuống cấp. Ngoài ra không biết mấy cái cục nóng dùng cho máy lạnh và dàn tủ đông của Coopmart nằm ở đâu, không biết có gây ồn ảnh hưởng đến các căn hộ không ?

Status
Không mở trả lời sau này.