Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
29/11/06
2.951
38.111
113
53
JerryMouse nói:
Mình cùng quan tâm căn hộ Thảo Loan này lắm. Đi 1 lần là thích. Vì nếu cầu cho thông từ Hướng này thì về Q.1 chỉ mất 5-10 phút ra hướng Siêu thị Lotte Q.7, Hiện tại đi Q.8 cũng không xa. Chạy chừng 10phút là đến cầu Nguyễn Văn Cừ.

Nhưng cái mình thắc mắc là căn hộ Thảo Loan có 2 loại. 1 loại đã xây xong và 1 loại đang còn là bãi đất trống.

Có hỏi thông tin thì bên bán trả lời ấp úng sao sao đó. Nhưng mình chỉ thích căn hộ Thảo Loan như trong hình....vẽ (căn to nhất). Chắc căn nhỏ là căn đã xây rồi. Nhìn bé quá.

Giá thì tự nhiên down còn 16-17T/1m2 so với gia gốc là 22-23T/1m2.

Tóm lại, cái lo lớn nhất là Chủ Đầu Từ thế nào....Liệu bỏ cả tỷ ra lại nhắm mắt chờ 2 chữ....HÊN XUI?

Ko phải tự nhiên đâu bác...

Và trong tình hình này 90% là XUI

Hạng C
3/5/08
965
4
18
53
Cái này e thấy nó rào từ 2009 tới giờ, thấy như bãi tha ma. Còn 1 cái dự án xậy bulding ngay chân cầu Nguyễn Tri Phương - Trần Hưng Đạo của Đức Nhi, cty con của Thảo Loan cũng im ỉm cả gần 2 năm

Hạng B2
24/1/08
101
2
18
HCM
Hơn 1 tháng nay thấy tháo dàn bao che ra xong để im chả thấy động tĩnh gì... Thiết kế căn hộ ở đây tận dụng diện tích tối đa nên "bí bà cố" :mad:

sgv confirmed
Hạng B2
23/4/11
186
2
18
Chị Loan chỉ có bán hột vịt là ok thôi
Highway Patrol nói:
Hơn 1 tháng nay thấy tháo dàn bao che ra xong để im chả thấy động tĩnh gì... Thiết kế căn hộ ở đây tận dụng diện tích tối đa nên "bí bà cố" :mad:

Hạng B2
2/4/11
106
7
18
50
Cứ nhìn dàn xe khủng và em Hồ chân dài là bà chị em dứt khoát không xuống tiền, tiền mình là do sức lao động mang ra cho người ta chơi thì sao vui được.

Hạng B2
15/4/05
263
133
43
MaiHanh nói:
Cứ nhìn dàn xe khủng và em Hồ chân dài là bà chị em dứt khoát không xuống tiền, tiền mình là do sức lao động mang ra cho người ta chơi thì sao vui được.

...chị Loan này (d/a Thảo Loan) đâu có liên quan gì đến chị Loan mén má ku Cường $$$ đâu bác...??? sao bác lại lôi em Hà Hồ vô đây làm gề....

.

Hạng B2
14/12/11
238
5
18
37
Sì Gồn
thegioitaisan.com
nvquangcm nói:
JerryMouse nói:
Mình cùng quan tâm căn hộ Thảo Loan này lắm. Đi 1 lần là thích. Vì nếu cầu cho thông từ Hướng này thì về Q.1 chỉ mất 5-10 phút ra hướng Siêu thị Lotte Q.7, Hiện tại đi Q.8 cũng không xa. Chạy chừng 10phút là đến cầu Nguyễn Văn Cừ.

Nhưng cái mình thắc mắc là căn hộ Thảo Loan có 2 loại. 1 loại đã xây xong và 1 loại đang còn là bãi đất trống.

Có hỏi thông tin thì bên bán trả lời ấp úng sao sao đó. Nhưng mình chỉ thích căn hộ Thảo Loan như trong hình....vẽ (căn to nhất). Chắc căn nhỏ là căn đã xây rồi. Nhìn bé quá.

Giá thì tự nhiên down còn 16-17T/1m2 so với gia gốc là 22-23T/1m2.

Tóm lại, cái lo lớn nhất là Chủ Đầu Từ thế nào....Liệu bỏ cả tỷ ra lại nhắm mắt chờ 2 chữ....HÊN XUI?

Ko phải tự nhiên đâu bác...

Và trong tình hình này 90% là XUI
căn hộ trung sơn mua được giá 16,5 phải thanh toán 98% bác ui, hổng phải tự nhiên đâu ạ ;)

Last edited by a moderator:
Tập Lái
21/5/11
2
0
0
Hôm nay mở ra thấy tin này , Ôi thế là xong ! , bao nhiêu năm để dành của em ! Đau
.
Đã vậy thanh toán gần hết rồi mới chán ! Đau lần nữa :mad:
Ôi vị trí đẹp vậy mà , không kiếm đâu ra tiền để hoàn thiện à ? .
Hình như tui không có số "thổ " ? .

Hạng B2
18/4/11
274
8
18
Baphong nói:
Hôm nay mở ra thấy tin này , Ôi thế là xong ! , bao nhiêu năm để dành của em ! Đau
.
Đã vậy thanh toán gần hết rồi mới chán ! Đau lần nữa :mad:
Ôi vị trí đẹp vậy mà , không kiếm đâu ra tiền để hoàn thiện à ? .
Hình như tui không có số "thổ " ? .
Đừng buồn bác, chủ đầu tư chậm bàn giao vài tháng thôi chứ không phải không xây đâu mà bác lo
Nếu bác mua để ở thì đừng quan tâm giá làm gì, cứ nghĩ là nó ở vị trí tốt là được

Status
Không mở trả lời sau này.