Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
20/8/10
28
2
3
52
Em chỉ góp ý với bác thế này: Dự án căn hộ Thảo Loan khu Trung Sơn là ở xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh chứ không phải ở quận 8 đâu bác. Khu Trung Sơn là điểm tiếp giáp của Bình Chánh, quận 7, quận 8 đấy. Thông thường ở những nơi tiếp nhiều ranh giới hành chính thì tình hình an ninh rất phức tạp. Tuy nhiên Khu này bác Huệ luôn duy trì đội bảo vệ khá tốt đấy chứ, hơn nữa nhà bác ấy cũng ở khu này mà....

Hạng C
3/5/08
965
4
18
53
truyen nói:
Em chỉ góp ý với bác thế này: Dự án căn hộ Thảo Loan khu Trung Sơn là ở xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh chứ không phải ở quận 8 đâu bác. Khu Trung Sơn là điểm tiếp giáp của Bình Chánh, quận 7, quận 8 đấy. Thông thường ở những nơi tiếp nhiều ranh giới hành chính thì tình hình an ninh rất phức tạp. Tuy nhiên Khu này bác Huệ luôn duy trì đội bảo vệ khá tốt đấy chứ, hơn nữa nhà bác ấy cũng ở khu này mà....
Huệ CTQ hả bác

Hạng D
15/11/07
2.535
10.868
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
dtmnqv nói:
truyen nói:
Huệ CTQ hả bác
Bác Huệ là chủ tịch HĐQT CTY TRUNG SƠN ....nhà bác ấy ở đường số 1 ....ngoài ra trong khu này có rầt nhiều VIP XXX ở tầm như Bác D (gđ xxx nay đã lên TC) và còn bác Tổng cục trưởng vừa mua nhà ở đừong số 5 ......
An ninh rất tốt từ xưa tới giờ ...em ở từ 06 tới nay chưa có gì đáng lo cả bác ah .....

Tập Lái
19/6/08
29
0
0
Em làm việc ở khu Trung Sơn, nhiều lần ngồi cafe sáng thấy giựt điện thoại ở đường 9A, tối thì thấy gái đứng đường giáp với Nguyễn Văn Linh.

Hạng D
15/11/07
2.535
10.868
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
bassguitar nói:
Em làm việc ở khu Trung Sơn, nhiều lần ngồi cafe sáng thấy giựt điện thoại ở đường 9A, tối thì thấy gái đứng đường giáp với Nguyễn Văn Linh.
Bác cứ cầm cái ĐT tung tăng thì đứng ở đâu chả bị giựt ....Nguyễn Huệ _ Lê Lợi thì cũng thế ...còn Fò đứng ở Nguyễn Văn Linh thì chịu thôi ...nó có đứng trong khu TS đâu mà cấm ....
Khu dân cư mới an ninh thế là tốt lắm rồi đó bác .
Khi xưa em ở khu Phan Xích Long lúc nó mới hình thành ống tiêm + BCS nhiều vô kể ...
Dần dà dân cư về ở đông sẽ hết hẳn ....

Status
Không mở trả lời sau này.