Tập Lái
9/4/17
0
5
2
37
căn của em thì ok bác.
Các căn khác cũng có vài lỗi lặt vặt nhưng CDT rất thiện chí sửa chữa nên nhìn chung cư dân thấy ổn.
Mợ Selena là cá mập đất đai , cho em hỏi thăm 1 chút về đường xá của The art khu này như thế nào mợ ạ,
em thấy moi người bảo The art nằm ngay chỗ dở dở ương ương, em cung chả hiểu nó dở ương kiểu gì ngoại trừ thấy con đường này nó sẽ 100% ngập.
còn DXH hiện tại, cũng san nhựa đỡ hơn mấy tháng trước bụi tung mịt mù...

Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
haha e cá lòng tong thôi bác.
Ý các bác ấy là Gia Hòa nằm khúc giữa của DXH, khg gần xa lộ HN cũng chẳng gần cao tốc.
Nhưng bù lại GH gần khu dân cư hiện hữu lâu đời nên ăn uống chợ búa học hàng j cũng tiện.

Hạng D
30/1/12
1.412
2.496
113
Vietnam
Em là boy chưa vợ đang có ý mua chung cư bên Q9, các bác có quan tâm hay đã mua ở khu vực này cho em xin thêm ít tư vấn được ko ạ? Em đang để ý 2 dự an:
1/ The Art gia hòa (có cái đã bàn giào và cái chưa), dự kiến qui 3/2017 sẽ nhận nhà.
Dự án này thì giá xiền khoảng 25.5trieu/m2...hichic, căn S 59m2 chác cũng ~1.5 tỏi.
2/ Dự án Thủ Thiêm Garden (du kien qui 3/2018 xong nhưng chắc phải cưỡi xem hoa dến 2019
hiện tại em thay bác sale đang giới thiệu căn 64m2 ~ 1.3 tổi.

Xiền em có chi có tầm 400tr, vay mượn ngan hàng thêm để phấn đấu lấy vợ rùi è ạch trả nợ, các bác có ai rành cho em thêm chut manh mối nhé.
Cám ơn các bác.

Giờ lấy vợ, kiếm cho thuê ở
Giờ có 400tr rồi, đến 2019 thì chắc để dành được 1 khúc nữa
Làm dành dụm tiền trả
chắc chắn là trả theo tiến độ nên k bị áp lực trả lãi suất
Mua ngay Thủ Thiêm garden.
The Art Gia Hòa

Tập Lái
9/4/17
0
5
2
37
căn của em thì ok bác.
Các căn khác cũng có vài lỗi lặt vặt nhưng CDT rất thiện chí sửa chữa nên nhìn chung cư dân thấy ổn.
Gia cua chu dau tu hien tai cao qua, nen em mua lại gia tốt hơn 1 chút.
Các bác có kinh nghiệm cần lưu ý gì trong viec mua lại ko a, cho em chút tư vấn nhé.