Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
9/4/10
115
0
0
39
Hi các bác!

Tình hình em đang tìm một số đối tác cung cấp nhà đất thổ cư hoặc căn hộ chung cư, thuộc khu vực Q1, Q3, Q5... hoặc khu vực lân cận Q1, với giá tốt nhất. Mục đích là bán trực tiếp cho hộ dân, không phải mua đầu tư nha các bác! Em xem tin tức nhà đất, chung cư thấy bán rất nhiều, tuy nhiên đó không phải giá tốt nhất! hiện tại số lượng khách hàng hộ dân muốn mua nhà đất và chung cư bên em lên đến con số 100 hoặc hơn. Vì thế em muốn tìm nhà cung câp với giá tốt nhất!
Cảm ơn các bác đã xem tin!

Hạng C
14/12/09
676
2.071
93
Em nghĩ giá tốt nhất theo bác nói có lẽ cũng không khó nếu như đừng an dầy mua sát giá gốc quá. Người mua ai chã muốn mua thấp, bán ai chã muốn bán giá cao nhưng mỗi bên nhường một tí là ra giá tốt ngay. Giá tốt thì em thấy gần như các dự án gần đây đều đưa khá sát giá để người mua nhu cầu ở có thể mua được rùi, trừ 1 vài cái đặc biệt khu q1, q3 như BenThanh Tower, Pavilion.....

Mà khách bác toàn kiếm khu q1, q3 thì em nghĩ cũng rủng rỉnh túi đi săn hàng cao cấp rùi! Dạo này sao em sợ mấy dự án ghê, em có người quen mua 3 căn BMC Q1 tính ra cũng hơn 10t mà giờ treo mãi chã biết khi nào xong, may mà lúc đó em không đu theo. Đây là mua để ở chứ mua đầu tư chắc méo mặt!

Hạng B2
9/4/10
115
0
0
39
sniperz nói:
Em nghĩ giá tốt nhất theo bác nói có lẽ cũng không khó nếu như đừng an dầy mua sát giá gốc quá. Người mua ai chã muốn mua thấp, bán ai chã muốn bán giá cao nhưng mỗi bên nhường một tí là ra giá tốt ngay. Giá tốt thì em thấy gần như các dự án gần đây đều đưa khá sát giá để người mua nhu cầu ở có thể mua được rùi, trừ 1 vài cái đặc biệt khu q1, q3 như BenThanh Tower, Pavilion.....
Mà khách bác toàn kiếm khu q1, q3 thì em nghĩ cũng rủng rỉnh túi đi săn hàng cao cấp rùi! Dạo này sao em sợ mấy dự án ghê, em có người quen mua 3 căn BMC Q1 tính ra cũng hơn 10t mà giờ treo mãi chã biết khi nào xong, may mà lúc đó em không đu theo. Đây là mua để ở chứ mua đầu tư chắc méo mặt!

Tuy khách săn Q1, Q3 và lân cận, tuy nhiên cũng không ít trường hợp bắt buộc phải tìm vị trí này vì công việc bác ạ, dư dã thì cũng chưa biết :D
Em cũng nghĩ như bác, nhưng hiện nay thông qua trung gian nhiều quá, giá cả cũng bị loãng luôn, em không biết thế nào mà lần

Hạng B2
27/9/10
260
9
18
Nếu khách bên bác cần nhà kho, đất ruộng, nền dân cư ... khu vực Bình Chánh thì alo em nha. 0902 86 10 86 Duy

Hạng B1
7/8/07
86
0
6
HCM
Langtugia1988 nói:
Ferrari_vn nói:
bên bác có ai mua nhà đất mà thiếu... đạn thì alo e nhé,

Tưởng bên bác chỉ làm các khoản lớn thôi chứ ...mua bán nhà dất chỉ tầm khoảng vài tỉ bên Bác cũng làm à...
:D Làm chứ bác, bên e chia làm 2 nhóm, một nhóm chuyên xử lý HĐ nhỏ nhóm còn lại chuyên trị hàng khủng

Tập Lái
25/2/07
25
14
3
Re:CẦN HỢP TÁC KINH DOANH ĐẦU TƯ NHÀ ĐẤT lien he em 090 300 3456

Status
Không mở trả lời sau này.