Tập Lái
7/5/10
21
1
3
em dang can mua mot la zang cho lac cdx nha em lam banh phu loại 17 in bac nào co thua thi pm em nhe phone em 0973144665[font="times new roman,times"][/font]

Tập Lái
7/5/10
21
1
3
up đê a e giúp đỏ.... em k biet sao em danh co dau la con tro lại nhay ra dau hang bac nao huong dan em voi.

Hạng D
4/6/10
1.732
2.433
113
Đầu tiên, nếu có thể thì bác đánh tiếng Việt có dấu cho dễ đọc.
Bác lưu ý là cái hốc bánh sơ cua nông lắm. Em dùng bánh sơ cua loại 195R16 mà còn bị đội lên cả khúc cỡ 10cm, em phải mua mấy thanh gỗ kê lên cho mặt cốp sau nó phẳng. Bác mua mâm zin 215R17 còn bị đội nhiều nữa. Một điểm lưu ý khi mua bánh sơ cua là: (1) bác tìm bánh lấy ra từ Lac SE, (2) bác mua mâm của chiếc cruze trong nước, (3) còn nếu mua mâm bên ngoài thì phải lắp và quay bánh xe để đảm bảo các lỗ ốc vừa vặn và không bị vướng cái hệ thống phanh đĩa.

Tập Lái
7/5/10
21
1
3
Re:cần mua lazang cho lac cdx

meocon07 nói:
Bác lưu ý là cái hốc bánh sơ cua nông lắm. Em dùng bánh sơ cua loại 195R16 mà còn bị đội lên cả khúc cỡ 10cm, em phải mua mấy thanh gỗ kê lên cho mặt cốp sau nó phẳng. Bác mua mâm zin 215R17 còn bị đội nhiều nữa. Một điểm lưu ý khi mua bánh sơ cua là: (1) bác tìm bánh lấy ra từ Lac SE, (2) bác mua mâm của chiếc cruze trong nước, (3) còn nếu mua mâm bên ngoài thì phải lắp và quay bánh xe để đảm bảo các lỗ ốc vừa vặn và không bị vướng cái hệ thống phanh đĩa.
[/quotes
hii em cung rat cam on bac da chia se kien thuc cho em... riegn phan danh ko co dau la ko hieu sao em danh co dau cai la con tro lai nhay ve dau hang roi lai phai chinh chuot den diem đang danh de danh tiep..... co j de e tim ra nguyen nhan da nhe cai ni ko pai loi cua em...

Tập Lái
7/5/10
21
1
3

up hiix sao van khong danh co dau dc nhi...... bac no co hang sai roi báo em oi

Hạng D
5/4/07
1.793
385
83

meocon07 nói:

Bác gắn thêm mấy cục xốp bọt biển vào lót sàn thêm 15 cm chiều dày , tha hồ để lốp sơ cua cỡ nào cũng dc, có thể tham khảo khi xem xe Cruze nội

Hạng B2
31/1/12
180
186
43
62 Lâm Văn Bền Quận 7

Hôm trước em thay chân cho bà 2 CDX, em để lại cho chỗ bán bánh vỏ họ thâu lại có 1,5tr/1cái. Thế mà bác kô up sớm.

Tập Lái
7/5/10
21
1
3

CDX17 nói:
Hôm trước em thay chân cho bà 2 CDX, em để lại cho chỗ bán bánh vỏ họ thâu lại có 1,5tr/1cái. Thế mà bác kô up sớm.
ui bac de lai o tiem nao the chan wa tim hoai ma chua mua dc lop phu. em o tinh le hĩ bac co the cho em so dt cua tiem do dc ko.