Tập Lái
17/3/10
1
0
0
Em ở ngã 4 An Sương Tình hình là em chuẩn bị đi hồng Ngự - Đồng Tháp nhưng ko biết đi đường nào và hết bao nhiu Km . Bác nào biết thì chỉ giúp em với .thank trước

Hạng D
5/1/08
1.570
26.189
113
Saigon
Tham khảo www.vietbando.com nà :

http://www.vietbando.com/....247103;,;1;1&mt=0

Ngã tư An Sương qua TTP An Lạc, qua ngã 4 HL2, rẽ phải vào đường cao tốc SG - TL, qua nút giao thông Bến Lức - Đức Hoà trên đường cao tốc, rẽ phải tại nút giao Tân An để về Tân An rồi đi theo vietbando ở trên (từ Tân An trên bản đồ nha bác !).

Theo QL1A cũ : Ngã 4 An Sương - Tân An - Hồng Ngự (chưa biết đích xác điểm nào ở Hồng Ngự nên em chọn đoạn giữa của TL băng ngang Hồng Ngự) vietbando ước lượng khoảng cách theo điểm em chọn là 201.5 km !!

Còn điểm đến của bác có thể sai khác chút đỉnh gì ấy !

Last edited by a moderator:
Hạng B1
17/12/09
81
31
18
bạn theo duong cao tốc, tới trung lương hướng về cầu mỹ thuận, chạy đến ngã 3 an thái trung quẹo phải hướng đi cao lãnh,đến cao lãnh bạn cứ chạy thẳng đến siêu thị ccoop mark quẹo phải đi hứơng thanh bình,đến thanh bình bạn cứ chạy thẳng là đến hồng ngự và tân hồng.chúc bạn đi vui

Hạng D
13/1/10
2.009
40.516
113
53
Ngã tư An Sương - lên Cao tốc Trung Lương - Ngã ba An Hữu - quẹo trái về Cao Lãnh - vào thành phố Cao Lãnh - đến Siêu thị Coopmart Cao Lãnh - quẹo phải về ngã ba Tam Nông - thẳng luôn về Hồng Ngự.

Nếu về, có điều kiện bác qua Châu Đốc rồi về Saigon.