Hạng F
22/10/09
8.170
29.737
113
bác chủ thớt chơi con 4.8 quá dử luôn, kỳ rùi test BMW của EA, em chạy con 3.0 đã thấy phê rùi... dưng phải công nhận em nó gia tốc chậm hơn series 325.. có lẻ do curb weight lớn hơn..Hôm đó, sau khi dần em nó mấy ngày tại, đột nhiên rotuyn có vấn đế hay sao á.  mấy ông kỹ thuật viên chung duơi sàn xe kiểm tra, tháo tháo mỏ mở..em củng đứngg lại coi.. sau đó ông người Sing nói ko có gi hết,đóng lại chạy tiếp  đi...

còn vụ thay thắng xe, em nghe nói phải thay hết 4 cái, thay nguyên bộ, chứ nếu ko nó sẽ báo lỗi??

Hạng C
2/4/08
917
519
93
@dinhvannam: em là người cách đây hơn 1 năm định mua Jamo, hỏi ý kiến anh nên chuyển sang B&W, anh giới thiệu Hiển HD và bác gì bán loa ở Nguyễn Kim đó, ko biết anh nhớ không :). Đi đâu cũng gặp người quen bên HD, qua golfvn.net/forum thì gặp bác 2snguyen, qua đây gặp bác Nam.

Hạng D
5/4/10
4.085
0
38
hungoluv nói:
@dinhvannam: em là người cách đây hơn 1 năm định mua Jamo, hỏi ý kiến anh nên chuyển sang B&W, anh giới thiệu Hiển HD và bác gì bán loa ở Nguyễn Kim đó, ko biết anh nhớ không :). Đi đâu cũng gặp người quen bên HD, qua golfvn.net/forum thì gặp bác 2snguyen, qua đây gặp bác Nam.

Sau 1 năm giờ hệ thống của bác thế nào rồi ? bật mí em cái nhen.

Đi BMW xài B&W cho nó tông xuyệt tông là nhất bác rồi, 2 ông đó đều tên Hiển, Hiển trẻ bán đa kênh, Hiển già bán 2 kênh, bác 2snguyen cũng chịu chi lắm nhen.

Hạng B2
3/5/10
368
2.454
93
Hi bác,

Cá nhân em cũng thích EA. Có điều lúc em mới mua xe, vô EA lần đầu tiên, phải nói là hơi bị sốc vì nhân viên EA... chảnh quá. Đại khái là không cần khách hàng. Lần đó em về kể lại với anh bạn đi BMW lâu năm, anh í bảo BMW mà không chảnh thì ai chảnh nữa. Thế là sau này em quen, riết rồi thấy thích cái phong cách chảnh của BMW, cũng giống như em chảnh đối với khách hàng của em thôi ạ, ghét ai có tiền thì nghĩ mình là vua, hehehe

Chúc xe bác luôn ngon lành cành đào để khỏi phải vô EA. Riêng em thì em chỉ vô đó thôi ạ.

Hạng C
2/4/08
917
519
93
dinhvannam nói:
hungoluv nói:

Sau 1 năm giờ hệ thống của bác thế nào rồi ? bật mí em cái nhen.

Đi BMW xài B&W cho nó tông xuyệt tông là nhất bác rồi, 2 ông đó đều tên Hiển, Hiển trẻ bán đa kênh, Hiển già bán 2 kênh, bác 2snguyen cũng chịu chi lắm nhen.

Xài tốt lắm anh ơi, em vừa mua thêm 1 cặp B&W 686 nâng cấp lên thành 7.1, chơi cho vui thôi, không phải dân chơi chuyên nên em cũng không đầu tư nhiều vì không biết thưởng thức hết cái hay. Bác 2snguyen là đại gia mà anh, đầu tư vài tỷ vào dàn HD+hi-end có gì đâu hehe. Anh dinhvannam siêng viết bài quá, mới gia nhập vài tháng mà gần 500 bài rồi, hôm nào uống cafe hén anh.

Hạng D
5/4/10
4.085
0
38
Em 8 mà bác vào fun ko vui bằng bên đây thì phải..hi..hi... bữa nào rảnh cafe giao lưu nhen bác.

Hạng D
24/8/06
1.286
8
38
53
Sai Gon
Vậy muốn đi BMW thì vừa phải là tỷ phú tiền mặt , vừa phải là tỷ phú thời gian luôn

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
mà nếu đạt được tỉ phú Zimbawue thì càng tốt

Last edited by a moderator:
Hạng C
2/4/08
917
519
93
@chuckyminh: bác nói ai vậy bác :)? Em thì đúng 1 thôi, thời gian thì có tiền tỷ thì không. Người ta nói thời gian sinh tiền bạc nhưng thời gian của em chắc thuộc giống đực nên chẳng bao giờ thấy nó sinh đẻ gì hết bác à :))

Hạng D
11/8/10
1.328
21
38
http://hoanggiatuning.com
hungoluv nói:
@chuckyminh: bác nói ai vậy bác :)? Em thì đúng 1 thôi, thời gian thì có tiền tỷ thì không. Người ta nói thời gian sinh tiền bạc nhưng thời gian của em chắc thuộc giống đực nên chẳng bao giờ thấy nó sinh đẻ gì hết bác à :))

Còn thời gian của e chẳng biết là đực hay cái mà chỉ thấy hao là chính....