Hạng C
6/6/16
654
873
93
Các anh hay đi từ miền Tây lên thường đi tuyến vắng Chợ Đệm ra QL 1A lưu ý cấm quẹo trái ra QL1A từ 6-9h và 16-18h nhé. Bảng này hình như mới có nên sáng nay em đi phải tốn 3 ổ bánh mỳ... Do ko biết đang trong giai đoạn nhắc nhở hay ko (vì thấy ko yêu cầu giấy xe mà chỉ yêu cầu bằng lái) mà gấp quá nên em ko tranh cãi, móc ra 2 ổ nói mấy anh thông cảm. Buồn cười là các anh liền xuống giọng "em ơi, đứng chốt này 3 anh lận" em hiểu ý móc thêm 1 ổ. Vừa cất bóp ông xxx thứ 2 lại than "chốt trên kia còn 2 anh em nữa em à, mấy anh đang kiểm tra chuyên đề", tính hỏi quyết định kiểm tra mà thôi đang ko rảnh em liền "bảng mới gắn mà mấy anh mua mấy bao thuốc được rồi". xxx 1 liền "thôi đi đi" xong ra ngoắc chiếc kế tiếp.

Hok biết do em tài lanh đưa bánh mỳ khi chưa phạt hay mấy anh đói quá? Chứ 4 bánh đi vào đường cấm mà tốn có 3 ổ bánh mỳ??

Em thấy đa sô biển 62 bị dính... Sáng đi em còn khen thầm nay giao lộ sao trống quá, đang lâng lâng thì bị chỉ vô!

• Like
Reactions: huy_cuong
Hạng C
11/3/11
769
647
93
Có thể mới gắn con trong thời gian tuyên truyền nhắc nhở nên xxx hok dám ăn dày. Ăn mỏng cho bác tài ngoan ngoãn và đi nhanh. Bác chủ mà la làng bản mới gắn chắc xxx đuổi đi lẹ hơn

Hạng C
6/6/16
654
873
93
Có thể mới gắn con trong thời gian tuyên truyền nhắc nhở nên xxx hok dám ăn dày. Ăn mỏng cho bác tài ngoan ngoãn và đi nhanh. Bác chủ mà la làng bản mới gắn chắc xxx đuổi đi lẹ hơn
Em biết mới gắn, mà mấy ảnh nói hết thời gian tuyên truyền hôm qua. Huhu... Có lẽ vậy nên hôm nay mới ca đầu đang ăn thăm dò.
Sáng em thấy xe toàn quẹo ra Nguyễn Văn Linh ơ giao lộ trước do cũng thấy lạ rồi.

Hạng F
1/6/15
5.555
28.867
113
Chỗ này gắn từ khoảng đầu tháng 6 rồi bác ơi, tới tuần rồi em đi vẫn còn băng rôn tuyên truyền, không quan sát thì chịu thôi, có khi hàng đoàn quẹo luôn đó chớ.

• Like
Reactions: hoangtidus
Hạng C
6/6/16
654
873
93
Chỗ này gắn từ khoảng đầu tháng 6 rồi bác ơi, tới tuần rồi em đi vẫn còn băng rôn tuyên truyền, không quan sát thì chịu thôi, có khi hàng đoàn quẹo luôn đó chớ.

Thì em có nói gì đâu... Em chỉ cảnh báo mấy anh lâu lâu mới đi. Mấy anh xxx còn bảo mới có hiệu lực hôm qua mà. Thói quen cả chục năm rồi nên ỷ y quên quan sát thôi! Có điều tiếc là từ tháng 6 tới nay toàn đi QL 1 tự nhiên nay đi Chợ Đệm nên bị mất thông tin khúc tuyên truyền.

Hạng D
15/5/13
1.889
2.023
113
Chà, cũng chuẩn bị đi miền tây nhưng không biết khúc này khúc nào để đề phòng. Có map chỉ thì hay quá.