Thảo Luận Chung Cần thuê xe dịp tết 2018

Tập Lái
5/10/17
35
9
8
Tình hình là dịp tết 2018 này, mình định thuê xe dòng Sedan hạng C để đi, ko biết ở đâu cho thuê giá cả tốt nhỉ? Mình ở Bình Thạnh, TPHCM. Ai biết thì chỉ giúp mình nha. Cám ơn.

• Like
Reactions: tonyha
Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
Tình hình là dịp tết 2018 này, mình định thuê xe dòng Sedan hạng C để đi, ko biết ở đâu cho thuê giá cả tốt nhỉ? Mình ở Bình Thạnh, TPHCM. Ai biết thì chỉ giúp mình nha. Cám ơn.
Mình có chiếc Cerato AT chỉ dùng từ 27 đến mùng 4. Trùng lịch bác không? nếu không thì inbox mình chia lại cho xài. vì xe cũng để không

Tập Lái
5/10/17
35
9
8
Mình có chiếc Cerato AT chỉ dùng từ 27 đến mùng 4. Trùng lịch bác không? nếu không thì inbox mình chia lại cho xài. vì xe cũng để không
Mình cũng cần trong khoảng thời gian từ 28 tết đến mùng 4 :D. Dù sao cũng thanks bác.
Mình hỏi thì chỗ nào cũng bảo phải thuê 10 ngày trở lên. hic

HELLO, Chào bác,

Hiện tại bên em vẫn còn một số dòng xe Tự lái để phục vụ cho anh em OS.

Tuy nhiên, em cũng thành thực chia sẽ trước về việc thuê xe Tết có 2 yếu tố chính:
1. Thuê trọn chu kỳ nghỉ : Tối thiểu từ 28AL - 6AL
2. Giá khá cao hơn so với thông thường:

Bác có thể tham khảo thêm trên trang Facebook của bên em: https://www.facebook.com/GreenWorldCarRentalCompany/

Cần thuê xe dịp tết 2018
Cần thuê xe dịp tết 2018
Cần thuê xe dịp tết 2018
Cần thuê xe dịp tết 2018

• Like
Reactions: bacai