Tập Lái
9/10/16
7
28
13
Hồ Chí Minh
Em ở HỒ CHÍ MINH, bán xe cho khách ở tỉnh.
Ai biết chỉ giùm em thủ tục sau khi vừa công chứng xong thì làm gì nữa ạ ?
Với có bác nào làm nhanh vụ này thì mật thư em với.
Cám ơn các bác trước !

Hạng C
19/4/13
579
634
93
Cầm hồ sơ lên 282 Nơ Trang Long, kê khai vào tờ khai, cà số xe dán vào tờ khai, tháo biển số xe. Sau đó nộp lại cho 282, họ cho giấy hẹn và sẽ nhận lại được hồ sơ gốc được niêm phong.

• Like
Reactions: Cà Phê Sài Gòn
Hạng B2
28/3/16
368
409
63
43
trong 1 tiếng mình nghĩ ko có đâu, nó phải chạy đi quận lấy hs mà, nhanh lắm thì đầu giờ đến cuối giờ trong ngày có, bữa em gọi cò hỏi 2 ngày thì chắc ăn có mà đã từ 3 - 5 tr rồi
Chủ thớt nên làm theo quy trình rút nộp. bữa em nhập về LĐ tất cả chi phí + ra biển + tiền xe lên xuống tầm 1 củ hơn chứ mấy

Tập Lái
9/10/16
7
28
13
Hồ Chí Minh
Cầm hồ sơ lên 282 Nơ Trang Long, kê khai vào tờ khai, cà số xe dán vào tờ khai, tháo biển số xe. Sau đó nộp lại cho 282, họ cho giấy hẹn và sẽ nhận lại được hồ sơ gốc được niêm phong.

Có tiền thì rút nhanh thôi. Tui có thể hỏi giúp bác

LH Hải shop 0918356787

trong vòng 1 tiếng: Rẻ lắm, chừng 3-5 tr, tùy hồ sơ. ( Em nghe ao hồ đồn vậy):3dchoctuc:

trong 1 tiếng mình nghĩ ko có đâu, nó phải chạy đi quận lấy hs mà, nhanh lắm thì đầu giờ đến cuối giờ trong ngày có, bữa em gọi cò hỏi 2 ngày thì chắc ăn có mà đã từ 3 - 5 tr rồi
Chủ thớt nên làm theo quy trình rút nộp. bữa em nhập về LĐ tất cả chi phí + ra biển + tiền xe lên xuống tầm 1 củ hơn chứ mấy

Cám ơn tất cả anh chị em, mình đã giải quyết được rồi, làm đúng quy trình thôi.

Tập Lái
30/5/17
21
0
1
44
Em ở HỒ CHÍ MINH, bán xe cho khách ở tỉnh.
Ai biết chỉ giùm em thủ tục sau khi vừa công chứng xong thì làm gì nữa ạ ?
Với có bác nào làm nhanh vụ này thì mật thư em với.
Cám ơn các bác trước !
Dịch Vụ Sang Tên Xe Ô Tô - Rút hồ sơ gốc xe ô tô | 【Ô TÔ NGỌC PHÁT 】 dịch vụ nhanh, uy tín, rẻ https://otongocphat.com/dich-vu-sang-ten-xe-o-to/
LH 0942 765 739
Cung cấp dịch vụ rút hồ sơ gốc xe ô tô ⭐_⭐ uy tín toàn quốc tại Ô TÔ NGỌC PHÁT 2021. ... Vậy khi bạn hỏi rút hồ sơ gốc xe ô tô ở đâu tại Hà Nội và tphcm? thời gian rút hồ sơ xe ô tô? phí rút hồ sơ ô tô bao nhiêu? thì mời ... HCM; Vĩnh Long; Tiền Giang. Tây Ninh, Bình Phước, Đồng Nai ...