Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
3/7/14
19
1
3
32
Tình hình sắp tới đây gia đình mình có chuyến du lịch Phú Quốc. mình muốn tìm một cái khách sạn hay resort xung quanh có nhiều địa điểm thăm quan hay nhiều địa điểm vui chơi một chút. Bạn nào làm bên lĩnh vực này có thông tin có thể tư vấn giúp mình với !

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
20/3/15
38
7
8
30
Tình hình sắp tới đây gia đình mình có chuyến du lịch Phú Quốc. mình muốn tìm một cái khách sạn hay resort xung quanh có nhiều địa điểm thăm quan hay nhiều địa điểm vui chơi một chút. Bạn nào làm bên lĩnh vực này có thông tin có thể tư vấn giúp mình với !
Eden Resort Phú Quốc trong tháng 5 tới đang có khuyến mại đấy bác, em vừa tìm đc trên Vnbooking đấy bác. Bác tham khảo link này nhé http://www.vnbooking.com/promotion/...va-thang-5-9-10-tai-eden-resort-phu-quoc.html

Có gì bác liên lạc với bên này để họ tư vấn cho đấy

• Like
Reactions: Lê An
Tập Lái
27/3/15
18
0
1
31
Mình vừa đi phú quốc về nè, ở ks gold beach phú quốc, ks này mới, 3 sao, phòng rộng rãi thoáng mát. các dịch vụ cũng được, ăn uống khá ngon. giá có hơn 600.000 thôi.

Tập Lái
20/3/15
8
2
3
38
Tập Lái
20/3/15
38
7
8
30
30/4 này còn phòng không bạn ơi, khuyến mại có áp dụng cho ngày lễ không vậy
Còn phòng hay không mình cũng ko rõ, nhưng giá này ko ấp dụng cho dịp lễ thì phải. Bác gọi trực tiếp cho bên Vnbooking nhờ họ tư vấn ấy

Tập Lái
19/4/15
9
1
3
33
Mình vừa đi phú quốc về nè, ở ks gold beach phú quốc, ks này mới, 3 sao, phòng rộng rãi thoáng mát. các dịch vụ cũng được, ăn uống khá ngon. giá có hơn 600.000 thôi.
khách sạn 3 sao mà rẻ thế á, các tiện nghi thế nào mẹ nó? đi lại có tiện không?

Tập Lái
30/3/15
4
0
1
31
gold beach phú quốc có khuyến mãi gì không bác ơi? với cả phòng 600k là loại phòng nào thế bác?

Tập Lái
14/11/14
22
5
8
31
gold beach phú quốc có khuyến mãi gì không bác ơi? với cả phòng 600k là loại phòng nào thế bác?
Gold Beach dịp này k có km bác nhé, em thấy giá này là khá rẻ với ks 3 sao rồi bác ạ, đây là hạng phòng Garden view bác nhé

Status
Không mở trả lời sau này.