Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Xe ford chật thiệt mà bác. Vô ngồi thử con nào cũng thấy chán.
Cơ mà vụ bác nói bỏ ra hơn 500 thì nên mua xe mới thì em đồng ý. Chừng đó tiền mà muốn mua xe cũ thì chắc là mấy con hạng C lăn bánh gần đây. Chứ con focus bị hãng bỏ rơi kia giờ ai dám mua với giá đó nữa ...
Chật thiệt nhưng bác kia lại so nó chật ngang cả con hạng A Toy Raize mới ra thì hơi quá đáng thôi hi

Hạng B2
10/4/20
339
274
63
24
2 năm trước, em dẫn ông bạn nối khố đi mua con ecosport, cả nhà ngồi hàng sau của nó chật ních, cuối cùng chuyển sang focus 2016, ngồi thoải mái ngon lành và chốt luôn. Và em ko tin là con raize lại rộng hơn con ecosport
Nói khi k phải chớ hàng ghế sau pho cớt chật là chuyện cả VN này đồng ý bác ơi :) Rai de em chưa ngồi thử chứ Sô nét leo lên ngồi hàng sau, đầu gối vẫn thoải mái khi ghế tài chỉnh thoải mái

Hạng B2
10/4/20
339
274
63
24
Bằng niềm tin?
B ngồi hàng sau pho cớt khi ghế tài chỉnh ngồi thoải mái mà b k nói chật thì e cũng chịu =___= em cao 1m7 nặng 75kg mà ngồi pho cớt từ SG đi VT rất chi là bó gối khíu chọ :)

Hạng B1
28/10/21
63
103
33
34
B ngồi hàng sau pho cớt khi ghế tài chỉnh ngồi thoải mái mà b k nói chật thì e cũng chịu =___= em cao 1m7 nặng 75kg mà ngồi pho cớt từ SG đi VT rất chi là bó gối khíu chọ :)
Chật khi so cùng hạng. Này bác kêu chật hơn hạng A thì thua. Nâng bi trá hình à?

Hạng B2
14/5/15
340
685
93
Bình Dương - Hồ Chí Minh
Ford chiếc nào mà chả chật - hàng sau chật hơn Vios thật chứ ko đùa dù thông số DxR nó đều cao hơn :)), cửa với khung nó dày hơn hẳn tụi Toy + thiết kế an toàn hay sao mà chật thật - focus chỉ vote đi max 4 người (đẹp nhất là gia đình nhỏ 2L 2N), đi 5 là ko thoải mái nổi :)), đóng ầm ầm là biết cái chất xe trong khi Toy toàn nghe phạch phạch. Dân lái 80+ hoặc tầm 4k+ rpm thường xuyên thì hãy mua Ford cho nó đúng công năng, chạy chậm thì vote xe khác :)). Một thằng lái Focus 2012 cho hay.

Hạng B2
10/4/20
339
274
63
24
Chật khi so cùng hạng. Này bác kêu chật hơn hạng A thì thua. Nâng bi trá hình à?
B ịn mông lên sô nét hay rai de chưa em ịn lên sô nét rồi và đảm bảo là ngồi hàng sau chỗ để chân thoải mái hơn pho cớt, độ ngả của tựa lưng và độ dài của nệm đỡ đùi đều ổn
Pho cớt nếu ngồi hàng sau ngay ngắn, thắt dây an toàn và lắc lư theo nhịp uốn lượn của xe khi thằng cầm tài nó xào chẻ trên đường thì ôk, chứ b nói ngồi thoải mái là k thể r
À còn nữa, có nâng bi thì em nâng bi của em chứ việc méo gì phải nâng bi đứa khác

• Love
Reactions: helita13