Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
7/2/11
12
0
0
40
closed...

Last edited by a moderator:
Bò Hóng
13/12/06
8.376
73.116
113
Bac chủ vào đây là chính xác rùi! Kts FI đâu hết rùi nhỉ?

Tập Lái
7/2/11
12
0
0
40
bravia nói:
bác Bravia thấy khu Kim Sơn này thế nào vậy bác? có tiềm năng không?
e có cái thắc mắc là khu này hiện tại chưa có sổ mà giá cả dao động mạnh quá, từ 30t dến 60t, là do chủ đất làm giá đội giá lên hay sao mà lại trên lệch cao đến vậy! Thấy bác comment tư vấn nhiều topic, sẵn nhờ bác cho e chúc ý kiến về khu này.
Thanks bác nhiều

Hạng D
30/1/12
1.412
2.496
113
Vietnam
Chào anh Daniel,

Vinh hiện là kiến trúc sư đang ở Singapore. Vinh rất hân hạnh làm quen và thiết kế cho anh.Lạm bàn chút. Đất anh đang có thì vị trí đẹp nhưng có lẽ xây khách sạn mini thì kinh doanh không thuận lợi lắm vì thường khách sạn thì gần các dịch vụ kèm theo mà trừ trường hợp.. cho các cặp kín đáo. Vinh đề xuất anh xây chung cư mini để bán/ cho thuê, vì nó cũng như khách sạn mini nhưng ít ra lượng khách cũng cố định hơn. Rất vui được làm quen với anh và mong sẽ trao đổi nhiều hơn.
Thân ái chào anh!

Hạng D
24/10/10
3.410
13.631
113
ngo_anhvu2000 nói:
bravia nói:
Hên quá, em hông bít vẽ, nên nhường cho các chiến hữu khác trong FI vậy, hehe
Ầy dà ... sao FI lòi ra nhìu ông tự khai man là không biết vẽ thế lày hở trời ?
Thế thì tốt nghịp bằng niềm tin quá ... he he, em nà em không tin ;);););)

Hạng B1
27/9/12
94
0
6
Em không biết về xây dựng! nhưng nếu cần setup và chi tiết hoạt động ks mini thì em chia sẽ chút kinh nghiệm!

Hạng B2
26/9/12
246
60
28
40
Tân Bình
www.nhadatdongnambo.com
vnreal nói:
khu này vắng quá bác chủ thớt ơi, chỉ phù hợp <span style=""color: #ff0000;"">kiếm qua giờ với mấy bác có bồ nhí trốn tránh vợ</span> thôi

vinh99vn nói:
Chào anh Daniel,

Vinh hiện là kiến trúc sư đang ở Singapore. Vinh rất hân hạnh làm quen và thiết kế cho anh.Lạm bàn chút. Đất anh đang có thì vị trí đẹp nhưng có lẽ xây khách sạn mini thì kinh doanh không thuận lợi lắm vì thường khách sạn thì gần các dịch vụ kèm theo mà trừ trường hợp.. <span style=""color: #ff0000;"">cho các cặp kín đáo</span>. Vinh đề xuất anh xây chung cư mini để bán/ cho thuê, vì nó cũng như khách sạn mini nhưng ít ra lượng khách cũng cố định hơn. Rất vui được làm quen với anh và mong sẽ trao đổi nhiều hơn.
Thân ái chào anh!
Kinh doanh cái này cũng có lợi nhuận mà :)

Status
Không mở trả lời sau này.