Hạng B2
26/11/16
111
48
28
36
Chào các bác,

Nãy giờ đọc thấy mazda cộng hòa làm ăn cà chớn. Mình đi mazda bình tân hoài, cảm nhận ok. Các bạn dịch vụ nhiệt tình, rõ ràng. Thậm chí tới nhà mình xem và khắc phục các lỗi do xe luôn

Hạng B1
25/6/14
65
19
8
45
Giờ em muốn mua phần mềm vietmap s1 cài lên dvd mazda 3 đc k các bác nhỉ?
Em ủng hộ nói k với các phần mềm lậu, hack lung tung. Nhưng còn mua phần mềm có bản quyền thì sao các bác? Có cho cài không? Em vào trang chủ của vietmap thấy đầu DVD của Thaco được phép cài phần mềm vietmap s1 mà
phần mềm có bản quyền thì được vĩnh viễn và dịch vụ hỗ trợ, xài free khéo lại mang họa thôi. bác dùng DVD của thaco có thể được bác nhé. bác gọi vào hãng xem thế nào

Hạng B2
1/2/16
161
189
43
Các Bác cho em hỏi, con M3 của em đã thay bộ DVD mới khác, vì đầu zin bị treo không bảo hành sữa chũa được nữa. Khi có dịp bảo dưỡng định kỳ, em nói sửa lỗi túi khí mà M3 bị triệu hồi, loay hoay 1 hồi lâu, anh KTV báo lại là do em đã thay đầu DVD nên USB không nhận được nên không sửa lỗi được, phải đem đầu cũ lên để test lại. Thé là em mang đầu DVD zin đã die lên đển anh KTV sửa lỗi. Sau 1 ngày ra nhận xe thì đc báo lại là không sửa lỗi được vì đầu DVD zin có liên kết với USB mới sửa lỗi đc. Em không biết có Bác nào bị giống em không và có Gara nào chỉnh sửa lỗi túi khí ngoại trừ Mazda Cộng Hoà. Thanks.
Cái đầu cũ của bác bị gì thế? Cho em kiểm tra và fix thử xem có được không nhé?
Gọi em Duy 0903068982

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
18/1/18
14
5
3
43
Chào các bác,

Nãy giờ đọc thấy mazda cộng hòa làm ăn cà chớn. Mình đi mazda bình tân hoài, cảm nhận ok. Các bạn dịch vụ nhiệt tình, rõ ràng. Thậm chí tới nhà mình xem và khắc phục các lỗi do xe luôn

Tôi đã tham khảo nhiều hãng xe nhưng thấy sales của Mazda (Cộng hòa, Bình tân...) là thiếu chuyên nghiệp và thái độ ghét nhất......
Sales của Ford, Toyota chuyên nghiệp và lịch sự nhất
Sales của Hyundai, Mitsubishi thì trung bình

Tập Lái
9/8/11
14
35
13
32
Các bác thấy Mazda Gò Vấp dịch vụ thế nào ?
Mình vừa lấy con M3 chưa đc 1 tuần tại Gò Vấp luôn, bị tông bể cản trước, vào chính Gò Vấp để sữa chữa, bạn Dịch vụ đòi hẹn cả tuần lên lịch sửa. Làm gì cả tuần mấy bác ? Mình làm căng, thì vẫn nhận vào, hứa hôm sau trả lời, mà chắc cũng chưa sửa.

Ở mình bác đc con xe , cứ coi như là xong nhỉ. Ko chừa chỗ để giới thiệu ng sau à