Hạng B2
28/4/05
212
5
18
55
RE: Cảnh báo cho các bác ham Big Bike

@Offroader: Bác xem lại phía trên đi, bác QuanRoll đã nói chính xác rồi đấy. Đã là đấu giá thì bác khỏi lo không mua được chỉ sợ không lao theo được thôi mà. Nó không phải là 600RR mà 900RR. Em không thể nói hết được lý do xong chỉ khuyên bác đừng nên mua nữa mà thôi.

Hạng B2
30/3/05
154
1
0
Hanoi

@pickup: cảm ơn bác, em cũng chưa hiểu hết nhưng thôi em nghe bác :D:D

:D
Trích đoạn: Pickup4wd

Trích đoạn: 318 29Y 1388

Các bác cho em hỏi ngu tí,cái thằng David mới bị bắt xe đó có phải nó người to như con trâu,tóc xoăn tít thò lò không ạ?
Nếu đúng thằng này thì hôm nọ em thấy nó chạy 1 con màu đỏ mới tinh ko biển hình như 6 máy có cái ống pô ở chỗ đèn hậu,vỉa ở đoạn Điện Biên Phủ-Phan bội Châu em nhìn hết cả hồn,nhìn nó úp vỉa cứ như Rossi ý các bác ạ,con người yêu em nhìn thế còn thán phục nữa mới chết:mad::mad::mad:

Có phải chiếc này không? bác Chiếc DUCATI này ko phải của DV mà chiếc CBR 600RR bên cạnh .
Pỏ mịa,chính xác là cái thằng tây mũi lõ này rùi các bác ạ,em thấy có đợt nó chạy em piaggio berverly 125 cũng điên ý chứ đừng nói là chạy mấy em 600 phân khối.
Công nhận là nó chạy toàn xe đẹp ơi là đẹp,mà sao trong ảnh nó lịch sự thế nhể?bình thường gặp nó ngoài đường em toàn thấy nó mặc quần soóc thôi,trông kin vãi***:D:D:D
Các bác thông cảm nhá,về ôtô thì em còn hiểu biết chút chứ về mấy em 2 bánh phân khối lớn thì em mù tịt:mad::mad::mad:,ko đúng chuyên nghành nên em nói hơi ngu phải ko các bác???

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

khặc.bác chạy bim3 mà chưa đủ cho ghệ thán phục hay sao mà thán phục con cbr đó
nếu là 600 thì là con giống con màu đen còn 900 thì hình như là con màu trắng với tím thì phải
@bác đức: con 999s về VN mình cost bi nhiu $ thế bác? 30K++ không?
đứng kế con đấy.con cbr trông cứ như oắt con:D

khặc.bác chạy bim3 mà chưa đủ cho ghệ thán phục hay sao mà thán phục con cbr đó
con người iu em nó mê thằng Valentino Rossi,mà cái thằng tây này tóc nó cũng xoăn tít hệt chú Rossi nên honey của em nó cứ tưởng là...:D:D
Mà các bác ơi con CBR600 này giá cả thế nào ạ??[8|]

Last edited by a moderator:
1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Trích đoạn: tenziketui

@bác đức: con 999s về VN mình cost bi nhiu $ thế bác? 30K++ không?
em " nghe nói " là cỡ đó đó bác ah . nhưngh phải công nhận Du 999s cũng là 1 trong những kiệt tác trong thiết kế sportbike .nhìn em nó lúc đầu chẳng giống ai nhưng càng nhìn càng đẹp, lại còn 2 máy V nữa chứ ( mịa , mỗi máy gần 500 cc ;) )- hôm ở Mỹ Đình nghe em nó đề pa mà rạo rực lun .
@31829Y :
(Công nhận là nó chạy toàn xe đẹp ơi là đẹp,mà sao trong ảnh nó lịch sự thế nhể?bình thường gặp nó ngoài đường em toàn thấy nó mặc quần soóc thôi,trông kin vãi*** )
chú "Khoai Tây " này nó mèo già hóa cáo rồi bác ah - chạy xe cũng như ăn mặc .

Hạng B2
23/3/05
151
2
18
sydney
www.thanhtunggroup.vn

@Bác Đức Da Dỏ:D bác cho em hỏi ngu tí. Thế thì máy V twin nghe đã hơn Inline 4 như là R1, GSX-R 1000, hay là con Ninja đúng ko bác. em chạy xe thỉng thỏang có thằng Dú nó đứng cạnh nghe ác chiến thật chứ ko như mấy em kia mặc dù toàn super bike cả. Em thì em thấy MV Augusta con F4 1000 S / 1+1 đẹp tuyệt vời đúng là kiệt tác nghệ thuật. nhìn thấy bộ bô 4 ống xả thì em Đú này chắc cũng ngại

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Trích đoạn: dolcegabbana

@Bác Đức Da Dỏ:D bác cho em hỏi ngu tí. Thế thì máy V twin nghe đã hơn Inline 4 như là R1, GSX-R 1000, hay là con Ninja đúng ko bác.
đúng rồi bác ah , mỗi cục 500cc nó kêu thì tiếng nó thưa và chắc hơn là 4 cục nhỏ 250 cc .

Hạng B2
1/3/05
155
3
18
51
DL

Xin lỗi em lạc đề. @bác Đức: bác có thể nói cho em biết chiếc 999s có điểm gì đặc biệt mà giá gấp đôi[8D] mấy siêu xe của Nhật ( Hayabusa ,R1, GSX1000, CBR1000,nịna1000.. ) ngoài Thương hiệu và thiết kế???[8|]. Bên cạnh đó công suất của nó ( 150hp )còn kém hơn mấy em kia (~180hp ). Nếu so kè - race thì chiếc nào hơn? hay là cũng giống trường hợp Rs125 và Nsr150;):D:D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

mấy em xe nhật xe mỹ máy I4 thì khi các bác nổ máy nẹt pô ( cái này em miêu tả theo cảm giác của em.không phải các bác đừng la:D) thì giốgn như tiếng rít. Còn em 999 máy V này thì nó không có rít mà là gào[8D]em nghĩ có thể là do máy V cộng thêm cái lon pô to đùng nên tiếng mới như thế.
thật ra em thấy em 999 này không đáng với số tiền như thế.augusta thì còn chấp nhận được.em 999 này xấu ở 3 điểm: 1-mấy thanh nhôm chỗ dàn áo che máy nhìn quá nhỏ.làm ta cảm thấy xe không chắc chắn
2- cái pô không đẹp mắt cho lắm + kéo dài quá
3- nắp chụp xi nhan trên kiếng hậu + xi nhan sau dùng nhựa vàng ==> xấu
công suất thì yếu hơn mấy em nhật bản.mắc ở cái thương hiệu ducati.chứ mấy con naked bike của hãng này vừa xấu hoắc vừa yếu xìu mà giá thì lúc nào cũng mắc hơn mấy em cùng dòng của nhật bổn.không đáng với số tiền bỏ ra để mua em nó