Hạng D
12/9/09
1.010
11
38
Hôm trước em có việc phải ra sân bay (ga quốc tế)..chưa đến giờ nên phải vào bãi đậu rồi hóng hớt đón chuyến bay của "Delay Airline"
Vừa vào bãi đậu,cũng may xe 4 chỗ nên đâm thẳng sâu bên trong bãi để gần ga cho tiện đi lại...bên cạnh là tùm lum các loại xe số tỉnh,tp...v..v...
15p sau có 4 chú XXX lượn vào bãi rồi túm sạch các xe đậu sai chuồng...XXX giải thích tuy là trong bãi nhưng có biển chỉ dân khu vực đậu từng loại xe 4-7 chổ,16-25...vv.v...nên xe nào đậu sai chuồng (các chú xxx gọi từ chuyên môn là thế) đều bị túm...
Lạ 1 chỗ em ko hĩu,đã là bãi xe có thu phí...XXX quyền gì vào đây bắt xe đậu sai luật?Mà sau khi giữ bằng lái xe của các xe "vi phạm" thì ko lập biên bản tại bãi xe,mà mang bằng lái chạy ra khỏi bãi,bắt lái xe đi ra đó...rồi xxx mỗi lái xe 300k...??????
Là sao ta...?????Anh em nhớ lưu ý nhé...4-7 chỗ mà đậu vào chuồng 16-25 cũng bị lượm luôn đó..

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
Xin lỗi cho tui chửi một phát. ĐM chúng nó.....

Vậy thì dẹp mẹ cái trạm thu phí của bãi xe Sân bay đi....

Hạng D
9/5/09
3.409
16.127
113
Bà mịa, thế này là thế nào? Hôm trước em chở bạn lên sân bay cũng thấy xxx đứng hốt ở đường dốc đi xuống. Mịa đường dốc nguy hiểm mà canh ngay đó để ăn chẹt xe không xi nhanh nữa .... Đúng là loạn!

Hạng F
11/1/10
6.130
60.441
113
Hài hơn cả Lại Văn Sâm. Cơ quan mình có 2 cổng, 1 lớn cho 4B, 1 nhỏ cho 2B có ghi bảng hẳn hoi. Kiểu này mà xxx đứng bên kia đường chắc lượm cũng được nhiều 2B vào bằng cổng lớn. Rồi 2B đậu vào vị trí 4B đã đi công tác.
Túm lại là trong trường hợp này bà con phải xử lý như thế nào? hay ngoan ngoãn đóng phạt?

Hạng C
11/9/10
555
263
63
Hi bạn,

Nếu đúng như bạn nói và chứng kiến thì CSGT đang ngày càng quên đi nhiệm vụ chính của mình.
Còn AE OS chỉ còn một cách để đỡ tốn tiền là chấp hành luật giao thông và luôn cảnh giác, không chủ quan khi lái xe.

Hạng D
12/6/10
3.310
27
48
HCM
cpkhanhhung nói:
Hài hơn cả Lại Văn Sâm. Cơ quan mình có 2 cổng, 1 lớn cho 4B, 1 nhỏ cho 2B có ghi bảng hẳn hoi. Kiểu này mà xxx đứng bên kia đường chắc lượm cũng được nhiều 2B vào bằng cổng lớn. Rồi 2B đậu vào vị trí 4B đã đi công tác.
Túm lại là trong trường hợp này bà con phải xử lý như thế nào? hay ngoan ngoãn đóng phạt?

Khong hiểu nổi bọn xxxx. mà cổng của cơ quan mình mà xxxx cũng có quyền bắt à mấy bác. E nghĩ chắc càng ngày kiếm an càng khó nên xxxx tới những chỗ mới kiếm an quá :D. Mai mốt không chừng mình để xe trong sân nhà mình mà lộn chuồng 4B với 2B chác xxxx cũng nhào dô bắt quá